કોલકાતાના આ સ્ટોર પર 1 કપ ચાની કિંમત 1 હજાર રૂપિયા છે, જાણો શું છે આ ચાની વિશેષતા..

કોલકાતાના આ સ્ટોર પર 1 કપ ચાની કિંમત 1 હજાર રૂપિયા છે, જાણો શું છે આ ચાની વિશેષતા..

શું તમે એક કપ ચા પીવા માટે હજાર રૂપિયા ખર્ચવા માંગો છો? પરંતુ, અમે તમને જણાવી દઈએ કે કોલકાતામાં ચાની દુકાન પર એક કપ ચાની કિંમત એક હજાર રૂપિયા છે.

ચા એવી વસ્તુ છે જે દરેકને પીવાનું પસંદ કરે છે. મોટાભાગના લોકોને ચાનો ખૂબ શોખ હોય છે. પણ, શું તમે એક કપ ચા પીવા માટે એક હજાર રૂપિયા ખર્ચવા માંગો છો? આ સાંભળીને તમે બધાને આશ્ચર્ય થવું જ જોઇએ કે કોઈ સામાન્ય માણસ ક્યારેય હજાર રૂપિયાની ચા પીવા માંગતો નથી. પરંતુ, અમે તમને જણાવી દઈએ કે કોલકાતામાં ચાની દુકાન પર એક કપ ચાની કિંમત એક હજાર રૂપિયા છે.

મહેરબાની કરીને કહો કે પાર્થ પ્રતિમ ગાંગુલી કોલકાતાના મુકુંદપુરમાં ચા સ્ટોલ નિરજાઝના માલિક અને સ્થાપક છે. એનડીટીવી ફૂડ સાથે વિશેષ બોલતા, તેમણે અમને તેમના ચાના વ્યવસાય વિશે કહ્યું, જેનો પ્રારંભ 6 જાન્યુઆરી, 2014 થી થયો હતો. થોડા વર્ષો પહેલા, એક ખાનગી કંપની સાથે કામ કર્યા પછી, તેણે આ ચાનો સ્ટોલ ખોલ્યો. અહીં ગ્રીન ટી, બ્લેક ટી, ઓલોંગ ટી, લવંડર ટી, મકાબ્રે જેવા ઘણા પ્રકારની સ્વાદવાળી ચા પીરસવામાં આવે છે. 100 થી વધુ પ્રકારની ચા, જેમાંથી 60-75 દાર્જિલિંગની છે અને બાકીની દુનિયાભરની છે.

ચાની અન્ય જાતોમાં ઘણાં સ્વાદોનો સમાવેશ થાય છે જેમ કે સિલ્વર સોય વ્હાઇટ ટી, લવંડર ટી, હિબિસ્કસ ટી, વાઇન ટી, બેસિલ આદુ ચા, બ્લુ તિશાન ટી, તીસ્તા વેલી ટી, કોર્નબારી ટી, રૂબીઝ ટી અને ઓક્ટી ટી. થોડા વર્ષો પહેલા પાર્થ. પ્રતિમા ગાંગુલી એક કંપનીમાં કામ કરી રહી હતી અને તેની સાથે આગળ વધવાની યોજના બનાવી હતી. જો કે, પછીથી તેણે નોકરી છોડીને પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. નિર્જાશની શરૂઆત 2014 માં કરવામાં આવી હતી અને તે પશ્ચિમ બંગાળની રાજધાનીમાં એક ખૂબ જ લોકપ્રિય ચા સ્ટોલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *