મહિલા ચાલતી ટ્રેનમાં ચડી રહી હતી, અચાનક પગ લપસી ગયા, પછી મહિલા કોન્સ્ટેબલે તેના હાથ ખેંચ્યા અને પછી … જુઓ વીડિયો

મહિલા ચાલતી ટ્રેનમાં ચડી રહી હતી, અચાનક પગ લપસી ગયા, પછી મહિલા કોન્સ્ટેબલે તેના હાથ ખેંચ્યા અને પછી … જુઓ વીડિયો

એક જાગૃત મહિલા કોન્સ્ટેબલ (કોપ સેવ વુમન બીઈંગ ક્રશ અન્ડર ટ્રેન) ના મહિલાને હીરો ગણાવી રહી છે, જ્યારે તેને મુસાફરોએ મુસાફરો દ્વારા કચડી નાખ્યો હોવાનો વીડિયો  ઓનલાઇન આપવામાં આવ્યો છે.

એક જાગૃત મહિલા કોન્સ્ટેબલ (કોપ સેવ વુમન બીઈંગ ક્રશ અન્ડર ટ્રેન) ના મહિલાને હીરો ગણાવી રહી છે, જ્યારે તેને મુસાફરોએ મુસાફરો દ્વારા કચડી નાખ્યો હોવાનો વીડિયો ઓનલાઇન આપવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો રેલવે મંત્રાલયની સત્તાવાર ટ્વિટર પ્રોફાઇલ પર મૂકવામાં આવ્યો છે. શેર કર્યા પછીથી લોકો કોન્સ્ટેબલની ખૂબ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. તકો છે, તમે પણ તેની પ્રશંસા કરવા માંગતા હો.

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક મહિલા ચાલતી ટ્રેનમાં સામાન રાખે છે અને ચઠવાનો પ્રયાસ કરે છે. પછી તેનો પગ લપસી જાય છે અને તે ટ્રેન અને પ્લેટફોર્મની વચ્ચે અટવાઇ જાય છે. તે છે જ્યારે ત્યાંના મહિલા કોન્સ્ટેબલ તેને પકડે છે અને તેનો હાથ ખેંચે છે અને તેને અંદર જવાથી બચાવે છે.

પોલીસ કોન્સ્ટેબલનું નામ વિનિતા કુમારી છે. તેણીએ ફરજ પર હતી ત્યારે તેણે મુસાફરને મુશ્કેલીમાં જોયો હતો અને પોતાનો જીવ બચાવ્યો હતો.

વિડિઓ જુઓ:

આ વીડિયો રેલવે મંત્રાલયે 23 ફેબ્રુઆરીએ શેર કર્યો હતો, જેમાં અત્યાર સુધીમાં 50 હજારથી વધુ વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે. તેમજ 3 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 600 થી વધુ રિ-ટ્વીટ્સ થઈ ચૂકી છે. ઘણા લોકોએ મહિલા કોન્સ્ટેબલની પ્રશંસા કરી છે.

એક યુઝરે લખ્યું, ‘વિનિતા કુમારીએ તમે સરસ કામ કર્યું’. બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘તમે જે રીતે મુસાફરને મદદ કરી તેના બદલ આભાર.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *