સોદૂ સુદ ચાર દીકરીઓને દત્તક લેશે, અભ્યાસથી લઈને લગ્ન સુધીની સંપૂર્ણ જવાબદારી

સોદૂ સુદ ચાર દીકરીઓને દત્તક લેશે, અભ્યાસથી લઈને લગ્ન સુધીની સંપૂર્ણ જવાબદારી

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ચમોલી અકસ્માતમાં ટિહરી જિલ્લાના આલમસિંહ પુંડિરનું મોત નીપજ્યું હતું. આ દુર્ઘટના સમયે તે સમયે આલમ એક ટનલમાં કામ કરતો હતો. તેના મૃત્યુ સાથે, આખો પરિવાર લાચાર છે અને ટેકો વિના રહ્યો છે.

ભલે ગમે તેટલી મોટી સમસ્યા હોય, ભલે સંકટ ગમે તેટલું ઉડું કેમ ન આવે, અભિનેતા સોનુ સૂદ લોકોને આશા ગુમાવવા દેતા નથી. કોરોના સમયગાળામાં તેમની સહાયથી ઘણા લોકોના જીવનમાં મદદ કરનાર સોનુ હવે ચમોલી દુર્ઘટનામાં સક્રિય ભૂમિકા ભજવશે. એક મોટું પગલું ભરતાં અભિનેતાએ ચાર પુત્રી દત્તક લેવાનો નિર્ણય કર્યો છે.

સોનુ ચાર પુત્રી દત્તક લેશે

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ચમોલી અકસ્માતમાં ટિહરી જિલ્લાના આલમસિંહ પુંડિરનું મોત નીપજ્યું હતું. આ દુર્ઘટના સમયે તે સમયે આલમ એક ટનલમાં કામ કરતો હતો. તેમને વ્યવસાયે ઇલેક્ટ્રિશિયન તરીકે વર્ણવવામાં આવે છે. તેના મૃત્યુ સાથે, આખું કુટુંબ લાચાર અને સહકાર વિના રહ્યું છે. આલમમાં ચાર પુત્રીઓ પણ છે જેઓ તેમના પિતાના વિદાયને કારણે ભારે તૂટી ગઈ છે. હવે સોનુ સૂદ આ દીકરીઓને નવું ભવિષ્ય આપવાની તૈયારી કરી રહ્યું છે. અભિનેતાની ટીમે જણાવ્યું છે કે સોનુ આ પરિવારની ચાર પુત્રીને દત્તક લેવા માંગે છે. તેઓ તેમના શિક્ષણથી લઈને લગ્ન સુધીનો દરેક ખર્ચ સહન કરવા તૈયાર છે.

સોનુ સૂદનો મોટો સંદેશ

આ અંગે સોનુ સૂન એક ન્યુઝ પોર્ટલ સાથે પણ વાત કરી છે. અભિનેતાએ કહ્યું છે કે- આ મુશ્કેલ સમયમાં આગળ આવવું અને સહાયક હાથ લંબાવવી એ દરેક નાગરિકની જવાબદારી છે. આ દુર્ઘટનાને લીધે જે લોકોએ સહન કર્યું છે તેમની સહાય કરવી જોઈએ. અભિનેતા દ્વારા લેવામાં આવેલા આ નવા પગલાની ખૂબ પ્રશંસા થઈ રહી છે. દરેકને આશા છે કે સોનુનું આ પગલું પીડિત પરિવારના દુખોને દૂર કરવામાં સાબિત થશે.

આ પહેલાં પણ સક્રિય ભૂમિકા ભજવી હતી

માર્ગ દ્વારા, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે સોનુ સૂદને આટલા મોટા પાયે મદદ કરવા કહેવામાં આવ્યું છે. ગયા વર્ષે બિહાર અને આસામમાં પણ પૂરનો પ્રકોપ જોવા મળ્યો હતો ત્યારે સોનુ સૂદ દ્વારા ઘણી મદદ પૂરી પાડવામાં આવી હતી. જો કોઈને ભણવા માટે પુસ્તકો આપવામાં આવ્યા હતા, તો નવું મકાન બનાવવામાં આવ્યું હતું. એટલું જ નહીં, અભિનેતાએ અસરગ્રસ્ત રાજ્યોમાં નોકરી આપવા માટે એક અનોખો અભિયાન પણ શરૂ કર્યું હતું. સોનુની તે મદદ જોઇને હવે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ચમોલી દુર્ઘટનામાં કલાકારો લોકોનું જીવન બદલવામાં નિર્ણાયક ભૂમિકા ભજવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *