શરૂ ઓનલાઈન લેક્ચર માં છોકરીનું માઇક ભુલથી રહી ગયું ઓન તો ઓડિયો થયો વાઈરલ..

શરૂ ઓનલાઈન લેક્ચર માં છોકરીનું માઇક ભુલથી રહી ગયું ઓન તો ઓડિયો થયો વાઈરલ..

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જ્યાં યુવતી ગ્રુપ કોલ્સને મૌન કરવાનું ભૂલી ગઈ (વુમન ભૂલી જાય છે માઇક ઓન ગ્રુપ કોલ બંધ કરો) અને તે ફોન પર મિત્રો સાથે વાતો કરતી રહી.

કોરોનાવાયરસ રોગચાળા દરમિયાન, લોકો ઘરે રોકાયા હતા અને ઓફિસમાં કામ કરતા હતા. લોકોએ ગ્રૂપ કોલ પર ઓફિસ મીટિંગો પણ કરી હતી. ગયા વર્ષે, ઝૂમ કોલની ઘણી વિડિઓઝ વાયરલ થઈ (વાયરલ વિડિઓ). જો કોઈએ ઝૂમ મીટિંગમાં કંઇક નીચે પહેર્યા વિના રજૂઆત કરી, તો કોઈકના ઘરના લોકોએ મીટિંગ દરમિયાન તેમને ખલેલ પહોંચાડી. ગયા અઠવાડિયે એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો, જ્યાં તેની પત્નીએ મીટિંગ દરમિયાન વ્યક્તિને કિસ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ વખતે બીજો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જ્યાં છોકરી ગ્રુપ કોલ (વુમન ભૂલી જાય છે માઇક ઓન ગ્રુપ કોલ બંધ કરવાનું ભૂલી જાય છે) અને તે મિત્ર સાથે ફોન પર વાત કરતી રહી.

યુવતીનું નામ શ્વેતા છે, જે તેની મિત્ર રાધિકા સાથે વાત કરતી હતી. કોઈએ બંનેની વાતચીત સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. ત્યારબાદથી, #Shweta ઘણા કલાકોથી ટ્વિટર પર ટોચનો ટ્રેન્ડ રહ્યો છે. માઇક્રોસ ફ્ટની ટીમે તેના સાથી ખેલાડીઓ સાથે કોલ દરમિયાન જ દેખીતી રીતે માઇકને મૌન કરવાનું ભૂલી ગયો. તેણી તેના મિત્ર સાથે બીજા મિત્ર વિશે ઘનિષ્ઠ વાતચીત કરી રહી હતી, જેને ગ્રુપ કોલમાં હાજર સાથીદારોએ સાંભળ્યું. ઘણા સાથીઓએ બૂમ મારી, ‘શ્વેતા તમારું માઇક ચાલુ છે.’ પરંતુ તે તેના મિત્ર સાથે વાત કરવામાં વ્યસ્ત હતી.

ટૂંક સમયમાં જ, ટ્વિટર વપરાશકર્તાઓએ મીમ્સ વહેંચવાનું શરૂ કર્યું અને સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર #Shweta ટ્રેન્ડ કરવાનું શરૂ કર્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *