લાઇવ મીટિંગમાં પત્ની પતિને ચુંબન કરવા આવી, મચી ગયો શોર, જોવો વિડીયો

લાઇવ મીટિંગમાં પત્ની પતિને ચુંબન કરવા આવી, મચી ગયો શોર, જોવો વિડીયો

એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં પત્ની લાઇવ મીટિંગ દરમિયાન વ્યક્તિને કિસ કરવા આવી હતી. આઈપીએસ અધિકારી રૂપીન શર્માએ આ વીડિયોને ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે.

કોરોનાવાયરસને કારણે, લોકો બહાર જવાનું ટાળી રહ્યા છે. ઘણી કંપનીઓ તેમના કર્મચારીઓને ઘરેથી કામ પૂરી પાડે છે. જો કોઈને આ સુવિધા ખૂબ ગમતી હોય, તો પછી ઘરેથી કામ કરવું કેટલાક લોકો માટે સમસ્યા બની ગયું છે. લોકો માટે પરિવાર વચ્ચે ઓફિસનું કામ કરવું મુશ્કેલ બની ગયું છે. ગયા વર્ષે ઝૂમ મીટિંગના ઘણા વીડિયો વાયરલ થયા હતા. આ વખતે સોશ્યલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં લાઇવ મીટિંગ દરમિયાન પત્ની પત્નીને કિસ કરવા આવી હતી. આઈપીએસ અધિકારી રૂપીન શર્માએ આ વીડિયોને ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે.

વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે તે વ્યક્તિ લાઇવ મીટિંગમાં બેસીને પ્રેઝન્ટેશન આપી રહ્યો છે. પછી તેની પત્ની પાછળથી આવે છે અને ચુંબન કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. પછી તે વ્યક્તિ પીછેહઠ કરે છે અને કહે છે, ‘હું પ્રસારણમાં છું. આ શું બકવાસ છે? પત્ની જોયા પછી હસવા લાગે છે. ત્યારબાદ પતિ મીટિંગમાં જોડાય છે.

વીડિયો શેર કરતી વખતે રૂપીન શર્માએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘ઘરના ધમકીઓથી કામ.

તેણે આ વીડિયો 13 ફેબ્રુઆરીએ શેર કર્યો હતો, જેના અત્યાર સુધીમાં એક હજારથી વધુ વ્યૂઝ આવી ચૂક્યા છે. ઉપરાંત ઘણી પસંદ અને ટિપ્પણીઓ આવી રહી છે. લોકો આ વિડિઓનો ખૂબ આનંદ લઈ રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘જ્યારે પણ તમારી પાસે વીડિયો કોન્ફરન્સ હોય ત્યારે રૂમ બંધ કરો. પરંતુ કોઈએ સંમત થવું પડશે કે વ્યક્તિની પ્રેમાળ પત્ની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *