ગાયનું ગળું ઝાડમાં ફસાયેલુ જોઇ, લોકોએ બચાવ્યો, તો આવી રીતે કર્યો હુમલો – જુઓ વીડિયો

ગાયનું ગળું ઝાડમાં ફસાયેલુ જોઇ, લોકોએ બચાવ્યો, તો આવી રીતે કર્યો હુમલો – જુઓ વીડિયો

સોશ્યલ મીડિયા પર, એક ગાયનો વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ હસશો અને હસાવશો. જો ગાયનું ગળું ઝાડમાં અટવાઈ ગયું, તો લોકો તેને બચાવવા આવ્યા. તે પછી ગાયે તેમના પર હુમલો કર્યો.

સોશ્યલ મીડિયા પર, એક ગાયનો વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ હસશો અને હસાવશો. તે ઘણીવાર જોવામાં આવે છે કે જો પ્રાણી મુશ્કેલીમાં હોય તો લોકો તેની મદદ માટે આગળ આવે છે. આ બરાબર એ જ થયું, જ્યારે ગાયનું ગળું ઝાડમાં અટવાઈ ગયું, લોકો તેને બચાવવા આવ્યા. પરંતુ ગાય બહાર આવતાની સાથે જ તેણે લોકો પર હુમલો કર્યો. આ વીડિયો આઈએએસ અધિકારી અવનીશ શરણે ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે.

વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે ગાયનું ગળું બે ઝાડ વચ્ચે અટવાયું હતું. એવું લાગી રહ્યું હતું કે તે ગળું કાપવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. આ ખૂબ જુઓ, લોકો તેની મદદ કરવા આગળ આવે છે. તેઓ તેના ગળામાંથી ઝાડ ખેંચે છે. ગળામાંથી બહાર નીકળતાંની સાથે જ ગાય ગુસ્સે થઈ જાય છે અને શિંગડાથી બંને પર હુમલો કરે છે અને ભાગી જાય છે.

વીડિયો શેર કરતી વખતે અવનીશ શરણે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘મને કહો! ભલાઈ માટે કોઈ સમય નથી.

વિડિઓ જુઓ:

આ વીડિયો અવનીશ શરણે 13 ફેબ્રુઆરીએ શેર કર્યો હતો, જેણે અત્યાર સુધીમાં 21 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મેળવ્યા છે. તેમજ 2 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 200 થી વધુ રિ-ટ્વિટ કરવામાં આવી છે. ટિપ્પણી વિભાગમાં, લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *