ગુજરાતના સીએમ વિજય રૂપાણીની તબિયત બગડી, જાણો શુ થયુ હતુ તે ….

ગુજરાતના સીએમ વિજય રૂપાણીની તબિયત બગડી, જાણો શુ થયુ હતુ તે ….

સાંસદના મુખ્ય પ્રધાન શિવરાજ ચૌહાણે ટ્વિટ કરીને કહ્યું કે રૂપાણી જીના સ્વાસ્થ્ય હોવાના સમાચાર મળ્યા છે. માહિતી આપવામાં આવી હતી કે તેઓ ડોકટરોની દેખરેખ હેઠળ છે. તે હવે સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે.

ગુજરાતના મુખ્યમંત્રી વિજય રૂપાણીની તબિયત અચાનક ખરાબ થઈ ગઈ. વિજય રૂપાણી પ્રચાર માટે વડોદરા ગયા હતા. અહીં તેને સ્ટેજ પર ચક્કર આવી ગયા અને તે ત્યાં પડી ગયો. જે બાદ મુખ્યમંત્રીની સારવાર તાત્કાલિક શરૂ કરવામાં આવી હતી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેનું બ્લડ પ્રેશર નીચે ગયું હતું. હાલમાં વિજય રૂપાણીને વડોદરાથી અમદાવાદ લાવવામાં આવી રહ્યા છે.

અમને જણાવી દઈએ કે ગુજરાતમાં આ દિવસોમાં 6 મહાનગરપાલિકાની ચૂંટણી ચાલી રહી છે. આજે આ અંતર્ગત મુખ્યમંત્રી વિજય રૂપાણી પ્રચાર માટે વડોદરાના નિઝામ પુરા પહોંચ્યા હતા. પરંતુ આ સમય દરમિયાન તેને અચાનક ચક્કર આવી ગયા અને તે સ્ટેજ પર જ પડ્યો. એવું માનવામાં આવે છે કે તેનું બીપી ઓછું થઈ ગયું હશે.

અત્યારે વિજય રૂપાણીને અમદાવાદથી વડોદરા લાવવામાં આવી રહ્યા છે. રૂપાણીને સરકારી વિમાન દ્વારા અમદાવાદ લાવવામાં આવી રહ્યા છે. મુખ્યમંત્રી રૂપાણીની તબિયત હાલમાં સ્થિર હોવાનું કહેવાય છે. આ સમયે તેનો બીપી અને સુગર પણ ઠીક છે.

મુખ્યમંત્રી રૂપાણીને અમદાવાદની યુએન મહેતા હોસ્પિટલમાં લાવવામાં આવી રહ્યા છે. જ્યાં તેમના તમામ પરીક્ષણો કરવામાં આવશે. આ પછી, ડક્ટર વધુ નિર્ણય લેશે. રૂપાણી સ્ટેજ પર બેભાન થઈ ગયા અને થોડા સમય માટે અંધાધૂંધીનું વાતાવરણ હતું. જો કે, બાદમાં પરિસ્થિતિ સામાન્ય બની હતી.

બીજી તરફ, સાંસદ મુખ્યમંત્રી શિવરાજ ચૌહાણે ટ્વિટ કર્યું છે કે રૂપાણી જીની તબિયત લથડ્યાના સમાચાર મળ્યા છે. માહિતી આપવામાં આવી હતી કે તેઓ ડોકટરોની દેખરેખ હેઠળ છે. હવે તે સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. શિવરાજ ચૌહાણે કહ્યું કે હું ભગવાનને પ્રાર્થના કરું છું કે જલ્દી સ્વસ્થ થાય.

અમને જણાવી દઈએ કે ગુજરાત સ્થાનિક સંસ્થાઓની ચૂંટણી (મહાનગરપાલિકા) 21 ફેબ્રુઆરીએ યોજાશે. જ્યારે તા .28 ફેબ્રુઆરીએ તહેસિલ પંચાયત અને જિલ્લા પંચાયત માટે ચૂંટણી યોજાશે. 23 મી ફેબ્રુઆરીએ મહાનગરપાલિકાની ચૂંટણીના પરિણામો જાહેર કરવામાં આવશે, જ્યારે 2 માર્ચે તહસિલ પંચાયત અને જિલ્લા પંચાયતની ચૂંટણીઓનું પરિણામ જાહેર કરવામાં આવશે. મુખ્યમંત્રી રૂપાણી આજે આ ચૂંટણીના પ્રચાર માટે વડોદરા પહોંચ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *