કંગનાના દાવા પર કરણ પટેલની ચુગલી, તે જાણી ને ચૌકી જશો…

કંગનાના દાવા પર કરણ પટેલની ચુગલી, તે જાણી ને ચૌકી જશો…

અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત જાણે છે કે પોતાને કેવી રીતે ચર્ચામાં રાખવી. કેટલીકવાર તેમના ટ્વીટ્સ આ કામ કરે છે, તો ક્યારેક તેમની સાથે સંબંધિત વિવાદો મદદ કરે છે. હવે, કંગના તેના મોટા પંજાના કારણે સમાચારોમાં છે.

કંગનાએ તાજેતરમાં કહ્યું હતું કે તે એક ટ્વિટમાં ર વિજેતા મેરિલ સ્ટ્રીપ અને ટોમ ક્રુઝ કરતા સારી છે. એક તરફ, તેણે મેરિલને પડકાર્યો, જ્યારે ડિપાર્ટમેન્ટમાં, તેમણે પોતાને ટોમ ક્રુઝ કરતા વધુ સારા ગણાવ્યા. અભિનેત્રીના આવા દાવાઓ તેમને ટ્રોલ કરવા માટે પૂરતા સાબિત થયા હતા અને ઘણા લોકોએ રમૂજી માઇમ્સ બનાવતા વાયરલ થયા હતા. સામાન્ય લોકો ઉપરાંત ઘણા સેલેબ્સ પણ આ સૂચિમાં જોડાયા હતા.

આ સૂચિમાં ટીવી અભિનેતા કરણ પટેલે પણ મજેદાર ટિપ્પણી કરી હતી. ઇસ્તા સ્ટોરી પર કંગનાની ટ્વિટ શેર કરતી વખતે તેણે કંગના પર જોબ લીધી હતી. તેણે કહ્યું કે તેમને કંગના મોકલવામાં આવ્યા નથી.

કરણે લખ્યું હતું – જો ઉપરોક્ત વ્યક્તિએ તેમને મોકલ્યો હોય, તો તેણે તેમને મોકલ્યો ન હતો. કરણની આ મનોરંજક પ્રતિક્રિયા લોકોને હસાવતી હોય છે. તેના અન્ય મિત્રો પણ ચપટી લઈ રહ્યા છે. સરગુણ મહેતા અને કુશલ ટંડન પણ કરણની આ પોસ્ટ શેર કરીને સમર્થન વ્યક્ત કરી ચુક્યા છે. બંનેએ કંઈપણ લખ્યું નથી, પરંતુ તેમને શેર કરીને આખી વાર્તા કહી રહી છે.

માર્ગ દ્વારા, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે કંગનાએ કરણ પટેલે ટટ્ટુ માર્યો હોય. આ પહેલા પણ કરણ પટેલે કંગનાના મંતવ્યો પર અસંમતિ વ્યક્ત કરી હતી. તેણે એકવાર કહ્યું હતું કે- “મને હંમેશાં આશ્ચર્ય થતું હતું કે તનુ વેડ્સ મનુ ‘1 અને 2 બંનેમાં કેમ નાયક છે, જે તેની પત્નીથી ભાગવા માંગે છે? મને આજ નો અર્થ સમજાયો ભાઈ, તમે આજે તે સમાચારો માં તે પત્ની નું માનસિક સંતુલન જોઈ રહ્યા છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *