કુંભ રાશિમાં આવી રહિયો છે સૂર્ય, આ 5 રાશિના લોકોનુ બેંક બેલેંન્સ વધી શકે છે, જાણો એ 5 રાશિ….

કુંભ રાશિમાં આવી રહિયો છે સૂર્ય, આ 5 રાશિના લોકોનુ બેંક બેલેંન્સ વધી શકે છે, જાણો એ 5 રાશિ….

ગ્રહોનો રાજા સૂર્ય 12 ફેબ્રુઆરીએ રાત્રે 9 વાગ્યે કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઇ રહ્યો છે. હાલમાં સૂર્ય પાંચ અન્ય ગ્રહો સાથે મકર રાશિમાં બેસે છે. જ્યોતિષી કરિશ્મા કૌશિકના જણાવ્યા અનુસાર, સૂર્યના આ રાશિ પરિવર્તનની તમામ 12 રાશિ પર અસર થશે. મેષ, મિથુન, લીઓ, ધનુ અને મીન રાશિના લોકો માટે આ સંક્રમણ આર્થિક મોરચે ખૂબ સારું થઈ શકે છે. ચાલો જાણીએ કુંભ સંક્રાંતિ ઉપર સૂર્ય શુભ પરિણામ આપશે અને જેનાથી નુકસાન થઈ શકે છે.

મેષ – મેષ રાશિના લોકો માટે સમય લાભકારક રહેશે. દેવાથી મુક્તિ મળશે અને પૈસાથી પણ લાભ થશે. થોભાવેલ કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. સામાજિક કાર્યમાં લાભ થશે. ઘરના સભ્યો તરફથી મદદ મળશે. માન-સન્માન વધશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સુધરશે. તાંબાનાં વાસણમાંથી એક ચપટી સિંદૂર નાખવાથી અને સૂર્યદેવને જળ ચાવવાથી દુ:ખ દૂર થાય છે.વૃષભ – વૃષભ મિશ્રિત પરિણામ પ્રાપ્ત કરશે. સુખ પ્રાપ્ત થશે. ઘરે શુભ કાર્ય કરવા માટે સમય સારો છે. સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો સમાપ્ત થઈ શકે છે. જો કે, માતા અથવા માતા જેવી સ્ત્રીઓ સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા લાવવાનો પ્રયાસ કરો. અતિશય ગુસ્સો તમારી સમસ્યાઓમાં વધારો કરી શકે છે. પાણીમાં પાણી નાખવાથી સૂર્ય ભગવાનને અર્ઘ્ય અર્પણ કરવાથી લાભ થશે.મિથુન – મિથુન રાશિના લોકો ઘરના સભ્યો તરફથી ખુશી મળશે. બાળકોને શિક્ષણ અને કારકિર્દીના મામલે પ્રગતિ મળશે. સંતાન તરફથી સારા પરિણામ આવશે. વતની અથવા વરરાજાની શોધમાં વતનીઓએ થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધાર થશે. જોબ-ટ્રેડિંગના મામલે બધા સારી રીતે ચાલશે. આર્થિક વિપુલતા માટે, તમારા વlલેટમાં લાલ કાપડનો ટુકડો રાખો.કર્ક: કર્ક રાશિવાળાઓએ થોડી કાળજી લેવાની જરૂર રહેશે. મિત્રતા, સગપણ અથવા પ્રેમ સંબંધી બાબતોમાં આંખ આડા કાન કરશો નહીં. તમારા માટે સફળ થવું સરળ રહેશે નહીં. માત્ર મહેનત દ્વારા જ તમને સારા પરિણામ મળશે. નોકરી અને ધંધાના મામલામાં પણ સાવધ રહેવાની જરૂર રહેશે. સૂર્ય કુંભ રાશિમાં ન આવે ત્યાં સુધી દરરોજ ભોજન પછી ગોળ ખાવો.સિંહ- આ સંક્રમણ પછી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમે નવું સ્ટાર્ટઅપ ખોલવાની યોજના પણ બનાવી શકો છો. તમે ક્ષેત્રમાં સખત મહેનત કરશો અને લોકો તમારી પ્રશંસા કરશે. પૈસા-વેપારના મામલામાં પરિસ્થિતિ મજબૂત દેખાશે. આ સમય દરમિયાન અહંકારથી બચવાનો પણ પ્રયાસ કરો. તમારી નાની ભૂલ આખી યોજનાને પડછાયા કરી શકે છે. રોજ તમારા કપાળ પર કુમકુમ તિલક લગાવવાથી ફાયદો થશે.કન્યા – સૂર્યનું આ સંક્રમણ લેખકો અને શિક્ષકો માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. તમે તમારી જીવનશૈલી, ખોરાક, આરોગ્યની ટેવો અને નિંદ્રા ચક્રને સુધારવાનો પ્રયાસ કરશો. તમે ફક્ત મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો અને બધું ખૂબ કાળજીથી કરશો. સૂર્યની રાશિ બદલાયા પછી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો નિયમિત પાઠ કરો.તુલા – સૂર્યનું આ પરિવહન તુલા રાશિના લોકોની મુશ્કેલીઓમાં વધારો કરી શકે છે. જો કે, તમે ક્યારેક તમારા લક્ષ્યોથી વિચલિત થઈ શકો છો. પૈસાની સમસ્યા વધી શકે છે. ધંધા અને નોકરીમાં તમે હલફલ જોઈ શકો છો. સફરોમાં સાવધાની રાખવી. આવી મૂંઝવણમાં તમે પ્રિયજનોના સન્માનને નુકસાન પહોંચાડી શકો છો. આ પરિવહન તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ નથી. તેથી, રવિવારે મંદિરમાં લાલ કાપડ અને દાડમ ચલવો.વૃશ્ચિક- વૃશ્ચિક રાશિના લોકોનું સન્માન વધશે. સરકારી ક્ષેત્રે કાર્યરત લોકોની પ્રતિષ્ઠા વધશે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે વધુ સારી રીતે સંકલન. સ્પર્ધાની પરીક્ષામાં ભાગ લેનારા લોકો માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સુધરશે અને તમે મહેનતુ લાગશો. પિતા સાથેના સંબંધોમાં સુધાર થશે અને પારિવારિક વ્યવસાયમાં વધારો થશે. લાલ ફળનું દાન કરવાથી લાભ થશે.ધનુ – આ સંક્રમણ ધનુ રાશિના લોકો માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. પિતૃ સંપત્તિમાં લાભ થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેન સાથે સંબંધ જોવા મળશે. સંપત્તિ સંબંધિત વાદ-વિવાદ સમાપ્ત થઈ શકે છે. તમે પરિવારમાં કોઈ મોટી ઘટનાનો આનંદ લઈ શકો છો. ‘ઓમ ગ્રહણ સૂર્ય નમh’ મંત્રનો જાપ કરવાથી શુભ ફળ પ્રાપ્ત થાય છે.કુંભ – સૂર્ય તમારી રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. કુંભ રાશિના લોકો માટે આ સમય લાભકારક સાબિત થઈ શકે છે. પિતા સાથેના સંબંધોમાં સુધાર થશે. તમે મહેનતુ લાગશો. આળસ દૂર થશે અને તમે પૂર્ણ ક્ષમતાવાળા કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. માન-સન્માન વધશે અને સ્વાસ્થ્યમાં સુધાર થશે. આ દરમિયાન કોઈ લાલ વસ્તુનું દાન આપવું તમારા માટે શુભ રહેશે.મીન – મીન રાશિના લોકોએ થોડી કાળજી લેવાની જરૂર રહેશે. તમારી વાણી કઠોર હોઈ શકે છે. તમારી વાત વ્યક્તિના મગજમાં દુ:ખ પહોંચાડી શકે છે. અપવિત્રતા કહેવાનું ટાળો. જો કે કામોમાં સફળતા યથાવત્ રહેશે. આકસ્મિક પૈસા મળી શકે છે. અટકેલા પૈસા પરત મળી શકે છે. આ સમયમાં ગોળનું દાન કરવું તમારા માટે શુભ બની શકે છે.