વારાણસીમાં ભાજપના નેતાને જાહેરમાં માર માર્યો, જોવો શુ હતી હકીકત……….

વારાણસીમાં ભાજપના નેતાને જાહેરમાં માર માર્યો, જોવો શુ હતી હકીકત……….

વારાણસીમાં ભાજપ લઘુમતી મોરચાના જિલ્લા પ્રમુખ શાહિદ ખાન સાથે દબદબાની લડત થઈ હતી. તે શહેરના સિગરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના લલ્લાપુરા વિસ્તારમાં આવેલા એક લnનમાં ત્રણ દિવસ પહેલા લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લેવા પહોંચ્યો હતો, જ્યારે યુવકે તેને માર માર્યો હતો.

ઉત્તર પ્રદેશમાં બદમાશોને મારવાથી ભાજપના નેતાઓ હવે સલામત નથી અને હવે તેઓની સુરક્ષા વધારવા વિનંતી પણ કરી રહ્યા છે. યોગી સરકારમાં વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના સંસદીય મત વિસ્તાર વારાણસીની આ દુર્દશા છે જે ઉત્તર પ્રદેશને ગુનાહિત મુક્ત બનાવવાનો દાવો કરે છે. જ્યાં ભાજપ લઘુમતી મોરચાના જિલ્લા પ્રમુખને દબદબોથી ભારે માર માર્યો હતો.

વારાણસીમાં ભાજપ લઘુમતી મોરચાના જિલ્લા પ્રમુખ શાહિદ ખાન સાથે દબદબાની લડત થઈ હતી. તે શહેરના સિગરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના લલ્લાપુરા વિસ્તારમાં આવેલા એક લnનમાં ત્રણ દિવસ પહેલા લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લેવા પહોંચ્યો હતો, પરંતુ ત્યાં હાજર ભાજપના નેતા સાથે જૂની દુશ્મનાવટ ધરાવતા માનબાદ આસિફ કુરેશીએ ભાજપ નેતા પર હુમલો કર્યો .

આ દરમિયાન ભાજપના નેતા જ જમીન પર પડ્યા અને તેમને ખરાબ રીતે માર માર્યો, પણ તેને થપ્પડ પણ માર્યા. આ મારપીટ દરમિયાન વીડિયોમાં દબંગ આસિફ કુરેશી તેના સાથીદારો પાસેથી છરી પણ માંગી રહ્યો છે. ભાજપના જિલ્લા પ્રમુખ લઘુમતી મોરચા શાહિદ ખાને પણ આસિફ કુરેશી વિરુદ્ધ સંબંધિત સિગરા પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ દાખલ કર્યો છે.

ઘટનાના ત્રણ દિવસ હોવા છતાં હુમલો કરનાર હજી દબદબાભર્યા પોલીસની પકડમાંથી બહાર છે. તે જ સમયે, શાહિદ ખાને કહ્યું કે જ્યારે તે લગ્નોત્સવના કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવા લnન પહોંચ્યા ત્યારે આસિફ કુરેશી ત્યાં તેમના બાળકના એક પરિચિતને માર માર્યો હતો, જેને તે તૂટી પડતાં તે છોડી ગયો હતો અને તેમના પર તૂટી પડ્યો હતો.

શાહિદ ખાને કહ્યું કે, માર મારતી વખતે તેણે તેને ટોચ ઉપર ફેંકી દેવાનો પ્રયત્ન પણ કર્યો હતો અને વીડિયોમાં તેને એમ કહેતા સાંભળવામાં આવ્યા હતા કે તે મને છરી વડે હુમલો કરશે અને મને છરી વડે ચલાવી રહ્યો હતો, ત્યારબાદ મેં સિગરા પોલીસ સ્ટેશન આઈ. કેસ નોંધ્યો છે, પરંતુ તેની ધરપકડ થઈ નથી.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શહેરના વિવિધ પોલીસ સ્ટેશનમાં આસિફ કુરેશી વિરુદ્ધ કેસ ચાલી રહ્યા છે. શાહિદ ખાને કહ્યું કે આસિફ કુરેશી ગેરકાયદેસર રીતે ગાયની કતલ અને પશુઓનું કામ કરે છે, જેનો તેમણે 6 મહિના પહેલા વિરોધ પણ કર્યો હતો. ભાજપ લઘુમતી મોરચાના જિલ્લા પ્રમુખે કહ્યું કે તેઓ મારી નાખવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેથી મારી સુરક્ષા વધારવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *