આ શિક્ષક કોલેજમાં એક બાળક ને તેના ખોળામાં લઈ ને ભણાવે છે, તેની પાછળની વાર્તા સાંભળીને આખ માંથી આસું આવી જશે..

આ શિક્ષક કોલેજમાં એક બાળક ને તેના ખોળામાં લઈ ને ભણાવે છે, તેની પાછળની વાર્તા સાંભળીને આખ માંથી આસું આવી જશે..

એક હૃદયસ્પર્શી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. એક પિતા કોલેજમાં વિદ્યાર્થીઓને તેના બાળક સાથે ભણાવી રહ્યો છે. આની પાછળની વાર્તા સાંભળીને તમારી આંખો પણ ભેજવાળી થઈ જશે.

એક હૃદયસ્પર્શી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. એક પિતા કોલેજમાં વિદ્યાર્થીઓને તેના બાળક સાથે ભણાવી રહ્યો છે. આની પાછળની વાર્તા સાંભળીને તમારી આંખો પણ ભેજવાળી થઈ જશે. આ વાર્તા વાંચીને, તમે સમજી શકશો કે મુશ્કેલીઓમાં પણ જીવન કેવી રીતે જીવે છે. આઈએએસ અધિકારી અવનીશ શરણે આ તસવીર શેર કરી છે અને તેના પિતાને વાસ્તવિક જીવનનો હીરો ગણાવ્યો છે.

માતાએ બાળકને જન્મ આપતાંની સાથે જ તેનું નિધન થયું હતું. આખી જવાબદારી પિતા પર પડી. પિતા કોલેજમાં શિક્ષક છે, આવી સ્થિતિમાં તેની પાસે બાળકને ઉછેરવાની સાથે સાથે ભણાવવાની પણ જવાબદારી હતી. તે હાર્યો ન હતો અને બાળકને દત્તક લીધો હતો અને કોલેજ પર પહોંચ્યો (પત્ની બાળજન્મ ફાધર ફાસ્ટ ટેક્સ રિસ્પોન્સિબિલિટી દરમ્યાન પસાર થઈ ગઈ).

ચિત્રમાં જોઈ શકાય છે કે બાળક પિતાના ખોળામાં છે અને તે કોલેજમાં વિદ્યાર્થીઓને ભણાવી રહ્યો છે.

આઈએએસ અધિકારીએ તસવીર પોસ્ટ કરતાં કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘તેમની પત્ની બાળકને જન્મ આપ્યા બાદ જ અવસાન પામી હતી. પરંતુ તેણે બાળકો અને કોલેજનાં ક્લાસ સાથે લેવાની જવાબદારી લીધી છે. એક વાસ્તવિક જીવનનો હીરો … ‘

આ પોસ્ટ અવનીશ શરણે 3 ફેબ્રુઆરીએ શેર કરી હતી, જેની અત્યાર સુધીમાં એક હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 100 થી વધુ રિ-ટ્વીટ થઈ છે. આ ટ્વીટ લોકોને ખૂબ ભાવુક કરી રહ્યું છે. ટિપ્પણી વિભાગમાં, લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *