રાહુલ ગાંધી સાથે કોઈ યુવતી લગ્ન કરવા ઈચ્છતી નથી: BJP સાંસદ પ્રજ્ઞા ઠાકુરનુ વિવાદિત નિવેદન જાણો કારણ..

રાહુલ ગાંધી સાથે કોઈ યુવતી લગ્ન કરવા ઈચ્છતી નથી: BJP સાંસદ પ્રજ્ઞા ઠાકુરનુ વિવાદિત નિવેદન જાણો કારણ..

મધ્ય પ્રદેશની રાજધાની ભોપાલથી ભાજપ સાંસદ સાધ્વી પ્રજ્ઞા ઠાકુરે કોંગ્રેસ અને રાહુલ ગાંધી પર નિશાન સાધ્યુ છે. સાંસદ ઠાકુરે કહ્યુ કે આ તે વિધર્મી લોકો છે, જેમની કોઈ સંસ્કૃતિ નથી, કોઈ ઈતિહાસ નથી. જેમની સાથે કોઈ યુવતી લગ્ન કરવા ઈચ્છતી નથી. તે જેમની માતા ઈટલીમાં બેસીને પોતાના સંતાનોને વડા પ્રધાન બનાવવાના સપના જુએ છે.

એક કાર્યક્રમને સંબોધિત કરતા ભાજપ સાંસદ સાધ્વી પ્રજ્ઞા સિંહ ઠાકુરે કહ્યુ કે જ્યારે જુઓ ત્યારે સૈનિકોનુ અપમાન થઈ જાય છે. ખેડૂત અન્નદાતા છે અને સૈનિક દેશની સરહદ પર ઉભા રહીને દેશની રક્ષા કરે છે અને તેમની ભૂમિકા દેશની રક્ષા કરવાની છે. તેથી તેઓ દેશભક્ત છે.

પ્રજ્ઞા ઠાકુરે કહ્યુ કે ખેડૂતનુ કામ ખેતી, ખેડૂતી અને અમારૂ પેટ ભરવાનુ છે. દરેકનું પોત-પોતાનું એક સ્થાન અને શ્રેષ્ઠ સ્થાન હોય છે. દરેકના દિલમાં રાષ્ટ્રના પ્રત્યે સન્માનની ભાવના હોય છે પરંતુ આ બે બાજુ બોલતા લોકો જે કહે છે કે ખેડૂત જરૂરી છે.

ખેડૂત યોગ્ય તો આપણે સરહદ પર સૈનિકોની જરૂર નથી. આની પરિભાષા શુ? હવે એક જ રીત છે જેની પાસે કોઈ વિવેક, બુદ્ધિ અને જ્ઞાન, કોઈ ગણિત, કોઈ ઈતિહાસ, સંસ્કૃતિ કોઈ ધર્મ નથી એવા વિધર્મી વ્યક્તિ કંઈ પણ બોલી દેશે.

રાહુલ ગાંધી પર બાળકો પણ હસે છે

પ્રજ્ઞા ઠાકુરે રાહુલ ગાંધી પર નિશાન સાધતા કહ્યુ કે આપણા દેશના બાળકો હસે છે જ્યાં તેમના લગ્નને લઈને મજાક બનાવવામાં આવે છે. એવી વ્યક્તિ વડા પ્રધાન બનવાનુ સપનુ જુએ છે. તેમની માતા પણ દૂર દેશ ઈટલીથી ભારતમાં પોતાના સંતાનોને વડા પ્રધાન બનાવવાનુ સપનુ જોઈ રહી છે. કેમ આ સનાતની રાષ્ટ્ર છે. અહીં રાષ્ટ્રભક્તિ પેદા કરવામાં આવતી નથી તે જન્મથી જ આવે છે. આ સનાતની પરંપરા છે.

જે આનાથી ટકરાશે તે નષ્ટ થઈ જશે. પ્રજ્ઞા ઠાકુર સાધ્વીએ કહ્યુ કે ભારતનુ ખાવ છો, પીઓ છો, અહીંની સારવાર લો છો, અહીં ભ્રમણ કરો છે, બધુ અહીં કરો છે અને નિષ્ઠાઓ કોઈ બીજા દેશના પ્રત્યે રાખો તો આ દેશભક્ત સહન કરશે નહીં. એવા લોકોને વીણી-વીણીને કાઢવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *