બોલરે ભરતનાટ્યમ સ્ટાઈલમાં સ્પિન બોલ નખિયો, યુવરાજસિંહે આપિયુ રિએક્શન – જુઓ વીડિયો

બોલરે ભરતનાટ્યમ સ્ટાઈલમાં સ્પિન બોલ નખિયો, યુવરાજસિંહે આપિયુ રિએક્શન – જુઓ વીડિયો

છોકરાએ ભરતનાટ્યમ સ્ટાઈલમાં સ્પિન બોલિંગ મૂક્યું. આ રમૂજી વીડિયો યુવરાજ સિંહે પોસ્ટ કર્યો છે, જેને ખુબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

જો સ્પિન બોલને સોશ્યલ મીડિયા (વાયરલ વીડિયો) પર ખૂબ જ વિચિત્ર રીતે ફેંકી દેવામાં આવે છે, તો તમે પણ હસતાં હસશો. છોકરાએ ભરતનાટ્યમ સ્ટાઈલમાં સ્પિન બોલિંગ મૂક્યું. આ રમૂજી વીડિયો યુવરાજ સિંહે પોસ્ટ કર્યો છે, જેને ખુબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. યુવરાજસિંહે આ વીડિયોમાં હરભજન સિંઘને પણ ટેગ કર્યા છે.

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે છોકરો ભાગ લે છે. તે ત્યારે જ જ્યારે તે આ રીતે સ્પિનિંગ અને બોલિંગ શરૂ કરે છે. બોલર આવું જોઇને બેટ્સમેન પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. બેટ્સમેન પણ શ thatટને તે રીતે ફટકારવાનું સંચાલન કરે છે. પરંતુ યુવરાજ સિંહ પણ વિચિત્ર રન-અપ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો.

વીડિયો શેર કરતી વખતે યુવરાજસિંહે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે, ‘સ્પિરિનના ભરતનાટ્યમ સ્ટાઈલ. તમે શું કહો છો હરભજન સિંહ.

વિડિઓ જુઓ:

આ વીડિયો યુવરાજસિંહે 15 જાન્યુઆરીએ શેર કર્યો હતો, જેને અત્યાર સુધીમાં 3 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. લોકોને આ વીડિયો ખૂબ ગમ્યો.

એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ જોઈને, હું ફિલ્મ લગાન ચૂકી ગયો. બ્રાઉન પણ વધુ સારા હતા. ‘ બીજા વપરાશકર્તાએ મજાકમાં લખ્યું, ‘ગોકુલથામે પ્રીમિયર લીગનું નામ સાંભળ્યું છે.’ ત્રીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘એવું લાગે છે કે શક્તિમાન બોલિંગ કરી રહ્યો છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *