ઘરની જેવુ નહીં, આ રેસ્ટોરન્ટને ‘સસુરાલ જેવુ ભોજન’ મળે છે, લોકોએ કહ્યું કેઈક આવું….

ઘરની જેવુ નહીં, આ રેસ્ટોરન્ટને ‘સસુરાલ જેવુ ભોજન’ મળે છે, લોકોએ કહ્યું કેઈક આવું….

સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ છાયા છે. આ જાણીને, તમે હસશો અને તમને આશ્ચર્ય થશે. કારણ કે આ રેસ્ટોરન્ટ ખૂબ વિચિત્ર છે.

એક રેસ્ટોરન્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ લોકપ્રિય થયો છે. આ જાણીને, તમે હસશો અને તમને આશ્ચર્ય થશે. કારણ કે આ રેસ્ટોરન્ટ ખૂબ વિચિત્ર છે. ખરેખર સોશ્યલ મીડિયા પર, એક રેસ્ટોરન્ટ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તેનું નામ લખેલું છે. રેસ્ટોરન્ટનું નામ એટલું રમુજી છે કે લોકો તેને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થાય છે. સારું, ભાગ્યે જ કોઈ એવી હશે કે જેને હોટલો, રેસ્ટોરાં કે ઠાબામાં ખાવાનો શોખ ન હોય. પરંતુ, ઘણી વખત લોકોને એવું પણ લાગે છે કે બહાર ગયા પછી પણ, તેમને ઘરની જેમ બરોબર સ્વાદ આવતો ખોરાક મળે છે. કેટલીક હોટલો, રેસ્ટોરન્ટ અને ઠાબા પોસ્ટરમાં ‘ઘર જેવા સ્વાદ’ અથવા ‘ઘર જેવા ખોરાક’ પણ લખે છે.
પરંતુ, રાયપુરની એક રેસ્ટોરન્ટમાં કંઇક એવું લખ્યું છે કે જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. તમને જણાવી દઇએ કે રાયપરની એક રેસ્ટોરન્ટે તેના પોસ્ટરમાં લખ્યું છે, ‘ફૂડ ઇન-કાયદો’. આ રેસ્ટોરન્ટનો ફોટો સોશ્યલ મીડિયા યુઝર ‘પ્રિયંકા શુક્લા’ દ્વારા તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ તસવીર શેર કરતી વખતે યુઝરે લખ્યું કે, ‘ઘર જેવું ફૂડ ઘણી વાર જોવામાં અને સાંભળ્યું છે, પહેલી વાર જોયું છે’.

તે ફરી શું હતું, તે સોશ્યલ મીડિયા પર આ તસવીર શેર થતાની સાથે જ તે વાયરલ થઈ ગઈ હતી અને લોકોએ તેના પર મજેદાર ટિપ્પણીઓ કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. કેટલાક લોકોએ ટિપ્પણીમાં પૂછ્યું, બેચલર ક્યાં જવું જોઈએ? તે જ સમયે, એક વપરાશકર્તાએ કહ્યું કે આના કરતાં સાસરિયાઓએ ચાલવું જોઈએ. એક યુઝરે લખ્યું, ‘છોકરાની સસુરાલ અથવા છોકરીની’. તેવી જ રીતે, ઘણા વપરાશકર્તાઓ આ રેસ્ટોરન્ટના ફોટાઓ પર ઘણી મનોરંજક ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યાં છે. ચાલો તેમને એક નજર …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *