બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જેસલમેરમાં રાજસ્થાની ગીતો પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી, વીડિયો જુઓ

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જેસલમેરમાં રાજસ્થાની ગીતો પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી, વીડિયો જુઓ

અભિનેત્રી ક્રિતી સનનનો આ વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં કૃતિ સનન વીડિયો રાજસ્થાની ક્લાસિકલ ગીતો પર નાચતો જોવા મળી રહ્યો છે.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ક્રિતી સનન હાલમાં જેસલમેરમાં તેની આગામી ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી છે. ક્રિતી સતત તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના ચાહકો સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી જોવા મળે છે. તાજેતરમાં જ ક્રિતી સેનોન વીડિયોનો એક વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં અભિનેત્રી રાજસ્થાની ગીતો પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં એક મહિલા ક્રિતી સનન સાથે ડાન્સ પણ કરી રહી છે. અભિનેત્રી પણ એક સ્ત્રીની જેમ બરાબર એ જ પગલા લેતી જોવા મળે છે.

અભિનેત્રી ક્રિતી સનનનો આ વીડિયો ફિલ્મફેરના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં કૃતિ નિયોન કલરની હૂડીમાં નૃત્ય કરી રહી છે. અભિનેત્રીની આ શૈલીને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. કૃતિ સેનોનના આ વીડિયો પર ચાહકો ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને તેનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે.

ક્રિતી સનન છેલ્લે છેલ્લે ‘હાઉસફુલ 4’ અને ‘પાણીપત’ ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી. અભિનેત્રી ‘હાઉસફુલ 4’ માં, જ્યાં તે અક્ષય કુમાર સાથે મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી હતી, ‘પાણીપત’માં તે અર્જુન કપૂર સાથે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. તેની આગામી ફિલ્મ ‘બચ્ચન પાંડે’ છે, જેમાં તે અક્ષય કુમાર સાથે જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *