કંગના રાનાઉતે બળાત્કાર વિશે કહ્યું કંઇક આવુ કીધુ કે જેના થી….

કંગના રાનાઉતે બળાત્કાર વિશે કહ્યું કંઇક આવુ કીધુ કે જેના થી….

કંગનાએ કહ્યું કે, “સાઉદીમાં જે રીતે બળાત્કાર કરનારને ફાંસી પર લટકાવવામાં આવે છે, મને લાગે છે કે આપણા દેશમાં પણ 4-5 આવા દાખલા ગોઠવવામાં આવશે નહીં, ત્યાં સુધી તેને રોકવામાં આવશે નહીં.”

ધાકડ ફિલ્મના શૂટિંગ માટે કંગના રાણાઉત આ દિવસોમાં ભોપાલ આવી પહોંચી છે. શનિવારે ફિલ્મના મુહૂર્તનું શૂટિંગ થયું હતું. આ પછી, પર્યટન અને સંસ્કૃતિ પ્રધાન ઉષા ઠાકુર સાથે પત્રકારો સાથે વાત કરતાં અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતે કહ્યું કે, આપણી કાયદો વ્યવસ્થા ખૂબ જ જૂની છે, જેમાં ફાઇલો ચાલુ રહે છે. ન્યાય મેળવવા ઘણા વર્ષો લાગે છે. ભોગ બનનારનું સૌથી વધુ શોષણ થાય છે. એવા ઘણા દેશો છે જેમ કે સાઉદીમાં ક્રોસોડ્સ પર ગુનેગારો ફાંસી જેવા છે. મને લાગે છે કે, આવા સમય સુધી જ્યારે ગેંગ રેપ અને અન્ય ઘટનાઓમાં 5-6 દાખલાઓ ગોઠવવામાં આવશે નહીં, તો પછી તેને નિયંત્રિત કરવામાં આવશે નહીં.

લવ જેહાદ કાયદાને ટેકો મળ્યો હતો

આ સાથે કંગના રાનાઉતે મધ્યપ્રદેશમાં લાગુ થયેલા ફ્રીડમ ઓફ રિલિજિયન ઓર્ડિનન્સ 2020 પર પણ પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કર્યો હતો. કંગનાએ કહ્યું કે તે આવા કાયદાને સમર્થન આપે છે. જ્યારે કંગનાને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે, જે લોકો છેતરપિંડી કરે છે તેમના માટે આ કાયદો ખૂબ સારો છે. ઘણા લોકો આ કાયદાથી પીડાય પણ છે, પરંતુ લોકોને સમજવું જોઈએ કે કાયદાઓ ફક્ત તેમના માટે બનાવવામાં આવે છે જેમને સમસ્યા હોય છે. આ ઇન્ટરકાસ્ટ લગ્નો કે જે થઈ રહ્યા છે અથવા થઈ રહ્યા છે તે લાગુ નથી. આ ફક્ત તે જ લોકોને લાગુ પડે છે જેમણે પ્રેમ અથવા લગ્નના નામે છેતરપિંડી કરી છે. જે લોકો ઇન્ટરકાસ્ટ લગ્ન અથવા અન્ય કોઈ છેતરપિંડીના નામે છેતરપિંડી કરે છે, તેઓને આવા કાયદા દ્વારા મદદ કરવામાં આવશે.

કંગના પોતે કાનૂની મુદ્દાઓમાં ફસાઈ ગઈ છે

કંગના રાનાઉત અને ધકડ ફિલ્મ એકમ શનિવારે સાંજે મુખ્યમંત્રીના નિવાસસ્થાને પહોંચ્યા હતા અને મધ્યપ્રદેશમાં ફિલ્મના શૂટિંગના ભાવિ વિશે મધ્યપ્રદેશના મુખ્યમંત્રી શિવરાજસિંહ ચૌહાણ સાથે વાત કરી હતી. કંગના રાનાઉતની ફિલ્મ ધડક એક એક્શન ડ્રામા બનવા જઈ રહી છે. કંગના તેમાં સશક્ત ભૂમિકા ભજવી રહી છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ લાંબા સમયથી રોકી દેવામાં આવ્યું હતું.

અંગત જીવનની વાત કરીએ તો કંગના રાનાઉત પણ કાનૂની પ્રશ્નોમાં ફસાયેલી છે. કંગના રાજદ્રોહના કેસનો સામનો કરી રહી છે અને આ કેસમાં તે શુક્રવાર, 8 જાન્યુઆરીએ મુંબઈના બાંદ્રા પોલીસ સ્ટેશનમાં પ્રોડક્શન માટે પહોંચી હતી. રણૌત પર તેના ટ્વિટ્સ દ્વારા નફરત ફેલાવવાનો આરોપ મૂકાયો છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે તેઓએ હિન્દુ-મુસ્લિમના નામે વાતાવરણ બગાડ્યું છે. આ તમામ આક્ષેપો કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર સાહિલ સઈદ દ્વારા કરવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *