બંગાળમાં ભાજપનું તોફાન, નડ્ડા એ ભાજપ વિશે આવુ કીધુ કે જેના થી તોફાન મચી ગયુ ….

બંગાળમાં ભાજપનું તોફાન, નડ્ડા એ ભાજપ વિશે આવુ કીધુ કે જેના થી તોફાન મચી ગયુ ….

નડ્ડાએ કહ્યું કે બંગાળમાં ભાજપનું તોફાન ચાલી રહ્યું છે અને હવે ફક્ત મમતા સરકારના ગણતરીના દિવસો બાકી છે. વિધાનસભાની ચૂંટણીઓ બાદ તૃણમૂલ સરકાર જવાનું છે અને રાજ્યમાં ભાજપ સરકાર બનવાની તૈયારી છે.

ભારતીય જનતા પાર્ટીના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જે.પી.નડ્ડાએ પૂર્વ બર્ધમાનમાં એક રેલી દરમિયાન મમતા સરકાર પર જોરદાર પ્રહાર કર્યા હતા. રેલીને સંબોધન કરતાં તેમણે કહ્યું કે પશ્ચિમ બંગાળમાં વહીવટનું રાજકીયકરણ કરવામાં આવ્યું છે, રાજ્યમાં ભ્રષ્ટાચાર પણ સંસ્થાકીય રીતે કરવામાં આવ્યો છે. તેમણે કહ્યું કે અહીંનો વહીવટ કાયદો અને શાસનમાં વિશ્વાસ નથી કરતો. છેલ્લી વખત જ્યારે હું બંગાળ આવ્યો ત્યારે મારા પર આયોજિત રીતે હુમલો કરવામાં આવ્યો.

નડ્ડાએ કહ્યું કે બંગાળમાં ભાજપનું તોફાન ચાલી રહ્યું છે અને હવે ફક્ત મમતા સરકારના ગણતરીના દિવસો બાકી છે. વિધાનસભાની ચૂંટણી બાદ તૃણમૂલ સરકાર જવાનું છે અને રાજ્યમાં ભાજપ સરકાર બનવાની તૈયારી છે.

તેમણે કહ્યું કે બંગાળમાં અત્યાર સુધીમાં ભાજપના કુલ 300 સમર્થકોએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો છે. મેં જાતે જ ભાજપના 100 કાર્યકરોને આત્મસમર્પણ કર્યું છે. છેલ્લા એક મહિનામાં, લગભગ 6-7 જેટલા કામદારોએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો છે. ટીએમસીના કાર્યકરોએ રાજકીય દુર્ઘટનાને કારણે આ બધું કર્યું છે.

કિસાન સન્માન નિધિ યોજના અંગે બોલતા નડ્ડાએ કહ્યું કે આજ સુધી અહીં તેનો અમલ થયો નથી. તેમાં લગભગ 26 લાખ ખેડુતોએ પોતાનું નામ નોંધાવ્યું છે. પરંતુ મમતા દીદીએ આદેશ આપ્યો નથી. વડા પ્રધાન ખેડૂતોને આદર આપવા માંગે છે, પરંતુ મમતા દીદી આમાં અડચણ બની ગઈ છે.

રાજ્યમાં ચૂંટણી પૂર્વે ખેડૂતો સુધી પહોંચવાના પ્રયત્નોમાં ભાજપ અધ્યક્ષે ભાજપના ખેડૂત સંરક્ષણ અભિયાન અંતર્ગત પૂર્વ બર્ધમાન જિલ્લામાં ‘મુઠ્ઠી ચોખા સંગ્રહ’ અભિયાન શરૂ કર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *