સુશાંત કેસ: મહારાષ્ટ્રના ગૃહમંત્રીએ સીબીઆઈને પૂછ્યું કે…..

સુશાંત કેસ: મહારાષ્ટ્રના ગૃહમંત્રીએ સીબીઆઈને પૂછ્યું કે…..

આ કેસની તપાસ મુંબઇ પોલીસે કરી હતી અને તેમને તેમાં હત્યા જેવું કશું મળ્યું ન હતું. જો કે, સુશાંતને ન્યાય મળે તે માટેની ઝુંબેશ સોશિયલ મીડિયા પર શરૂ થઈ હતી અને ચાહકોએ માંગ કરી હતી કે મુંબઈ પોલીસને બદલે સીબીઆઈ દ્વારા સુશાંત કેસની તપાસ કરાવવી જોઈએ જેથી સત્ય સામે આવે.

આ વર્ષે 14 જૂને, અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે મુંબઈના તેમના એપાર્ટમેન્ટમાં ગળેફાંસો ખાઇને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. સુશાંતના મોતથી દેશભરના લોકો ચોંકી ગયા હતા. એક ખુશ અભિનેતા જે પોતાના સારા કામ અને ખુશમિજાજ મૂડ માટે જાણીતો હતો, આ રીતે પોતાનું વિશ્વ છોડીને જતા દરેક માટે આઘાતજનક હતું. સુશાંતસિંહ રાજપૂતનાં મોત અંગે અનેક સવાલો ઉભા થયા હતા અને તેમના પરિવાર તરફથી એવી શંકા ઉભી કરવામાં આવી હતી કે કોઈએ તેની હત્યા કરી છે.

સુશાંત કેસની તપાસ સીબીઆઈ કરી રહી છે

આ કેસની તપાસ મુંબઇ પોલીસે કરી હતી અને તેમને તેમાં હત્યા જેવું કશું મળ્યું ન હતું. જો કે, સુશાંતને ન્યાય મળે તે માટેની ઝુંબેશ સોશિયલ મીડિયા પર શરૂ થઈ હતી અને ચાહકોએ માંગ કરી હતી કે મુંબઈ પોલીસને બદલે સીબીઆઈ દ્વારા સુશાંત કેસની તપાસ કરાવવામાં આવે જેથી સત્ય સામે આવે. સીબીઆઈની તપાસ શરૂ થયાને હવે months મહિના થયા છે, પરંતુ સુશાંત કેસમાં કોઈ અપડેટ સામે આવ્યું નથી. આવી સ્થિતિમાં મહારાષ્ટ્રના ગૃહ પ્રધાને સવાલો ઉભા કર્યા છે.

ગૃહ પ્રધાન સુશાંત કેસની માંગ કરે છે

મહારાષ્ટ્રના ગૃહમંત્રી અનિલ દેશમુખે એએનઆઈ સાથેની વાતચીતમાં સુશાંત સાથે વાત કરી હતી. સીબીઆઈ તપાસ પર સવાલ ઉઠાવતા તેમણે કહ્યું કે આ તપાસ શરૂ થયાને મહિના થયા છે અને સુશાંતની હત્યા કરવામાં આવી છે કે તેણે આત્મહત્યા કરી છે તે હજી સ્પષ્ટ થઈ શક્યું નથી. તેમણે કહ્યું કે સીબીઆઈને આ તપાસમાં જે પણ માહિતી મળી છે તે વહેલી તકે જાહેર કરવામાં આવે.

આ અભિયાનની શરૂઆત સુશાંત કેસથી થઈ હતી

જણાવી દઈએ કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મોતનાં કિસ્સામાં, બોલિવૂડ માફિયા, ભત્રીજાવાદ અને ડ્રગ્સ કનેક્શન જેવી બાબતો બહાર આવી છે. ડ્રગ્સના જોડાણ અંગે નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરોએ બોલિવૂડના જાણીતા સ્ટાર્સને ઘેરી લીધા છે, જ્યારે બોલીવુડમાં માફિયા અને ભત્રીજાવાદી ગેંગને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર ભારે હોબાળો મચ્યો હતો. સુશાંતના મોતને કારણે ફરી એક વખત ભત્રીજાવાદની ચર્ચા શરૂ થઈ અને આ કારણે ચાહકો અને સિનેમાના અન્ય ઉત્સાહીઓએ પણ બોલિવૂડ સેલેબ્સ અને સ્ટાર કિડરોનો બહિષ્કાર કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *