જોવો ક્રિકેટર ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલે સાત ફેરા(લગ્ન) ની તસ્વીરો ……

જોવો ક્રિકેટર ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલે સાત ફેરા(લગ્ન) ની તસ્વીરો ……

ભારતીય ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલે મંગળવારે મંગેતર ધનાશ્રી સાથે સાત ફેરા લીધા હતા. ચહલ અને ધનશ્રી વર્મા બંને ક્રિકેટરોએ તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ્સ પર લગ્નની ઘોષણા કરી હતી. થોડા મહિના પહેલા જ બંને વચ્ચેના સંબંધો બહાર આવ્યા હતા.

ભારતીય ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલે મંગળવારે મંગેતર ધનાશ્રી સાથે સાત ફેરા લીધા હતા. ચહલ અને ધનશ્રી વર્મા બંને ક્રિકેટરોએ તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ્સ પર લગ્નની ઘોષણા કરી હતી. થોડા મહિના પહેલા જ બંને વચ્ચેના સંબંધોનો ખુલાસો થયો હતો અને આ યુગલ સોશિયલ મીડિયા પર સૌથી પ્રિય કપલ બન્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Yuzvendra Chahal (@yuzi_chahal23)

આ દંપતીએ તેમના લગ્ન જીવનના દિવસની તસવીરો સાથે તેમના લગ્ન જીવનની શરૂઆત સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર કરી હતી. યજુવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનાશ્રી બંનેએ એક જ કપ્શન વડે તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર લગ્નની ઘોષણા કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dhanashree Verma (@dhanashree9)

આ વર્ષે આઈપીએલ માટે દુબઇ જવા પહેલાં યુઝવેન્દ્ર ચહલે ધનાશ્રી સાથે સગાઈ કરી હતી. આઈપીએલ દરમિયાન દુબઈ સિવાય બંને ઘણી જગ્યાએ ઘણી વાર એક સાથે જોવા મળ્યા હતા. અtગસ્ટમાં, ભારતીય દિગ્ગજ લેગ સ્પિનરે તેના રોકેલા સમારોહની એક તસવીર પોસ્ટ કરી, જેમાં તે સગાઈ થઈ ગઈ, અને તેના પરિવારને “હા” કહ્યું.

યુઝવેન્દ્ર ચહલ કોરોના વાયરસ રોગચાળા વચ્ચે ઇન્સ્ટાગ્રામ આઇકોન ધનાશ્રી વર્મા સાથે કેટલીક ઝૂમ વર્કશોપમાં દેખાયા. ધનાશ્રીના ઇન્સ્ટાગ્રામ બાયો અનુસાર, તે ‘ડોક્ટર, કોરિયોગ્રાફર, યુટ્યુબર અને ધનાશ્રી વર્મા કંપનીના સ્થાપક’ છે અને તેના 25 લાખ ફોલોઅર્સ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *