જોવો કઈક આવી રીતે ઉજવવામા આવ્યો ગોવિંદાનો બર્થડે ….

જોવો કઈક આવી રીતે ઉજવવામા આવ્યો ગોવિંદાનો બર્થડે ….

ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો પ્રખ્યાત ચહેરો ગોવિંદાએ રવિવારે રાત્રે તેમના ઘરે બર્થડે પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. જેમાં ઘણા કલાકારો જોવા મળ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે એક વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં ગોવિંદા તેની પત્ની સુનિતા આહુજા સાથે ડાન્સ કરી રહ્યો છે.

ગોવિંદાએ ગઈકાલે તેનો 57 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. આ વિશેષ પ્રસંગે તેમણે રવિવારે રાત્રે એક શાનદાર પાર્ટી યોજી હતી. તેની બર્થડે પાર્ટીની કેટલીક તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. જેમના ચાહકોને તેમની પસંદ અને ટિપ્પણી દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. વિડિઓમાં, તમે અભિનેતાને તેની પત્ની સાથે ‘હિરો નંબર 1’ અને ‘કુલી નંબર 1’ ના ગીતો પર નાચતા જોઈ શકો છો.

તેમના નૃત્યમાં શક્તિ કપૂર અને ગોવિંદાની પત્ની સુનિતા આહુજાએ તેમને ડાન્સ ફ્લોર પર ટેકો આપ્યો હતો. ગોવિંદાએ તેની સહી રમૂજી અભિવ્યક્તિઓ પણ ફરીથી બનાવી. તે પછી, તે અને ગણેશ આચાર્ય ‘હુસૈન હૈ સુહાના’ ની ધૂનને કંપતા જોવા મળ્યા. કપિલ શર્મા તેની સાથે ગોવિંદાની બર્થડે પાર્ટીમાં પોઝ આપતો જોવા મળ્યો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

તમને જણાવી દઈએ કે ગોવિંદાએ 1986 માં ચાર્જ સાથે કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને કોમેડી સ્ટાર તરીકે સફળતા મેળવી હતી. તેમણે 1990 ના દાયકામાં રાજા બાબુ (1994), કુલી નંબર 1 (1995), હીરો નંબર 1 (1997), દુલ્હે રાજા (1998), બડે મિયાં છોટે મિયાં (1998) અને હસીના માન જાયેગી (1999) જેવી ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી. ). વર્ષ 2000 ની શરૂઆત ગોવિંદા માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ હતી. પરંતુ થોડા સમય પછી તેણે ભાગમ ભાગ (2006) અને જીવનસાથી (2007) ફિલ્મોથી પુનરાગમન કર્યું. ગયા વર્ષે રિલીઝ થયેલી રંગીલા રાજામાં તે છેલ્લે ડબલ રોલમાં જોવા મળ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *