મેષ રાશિમાં મંગળ પરિવહન, આવતા 7 મહિના આ 7 રાશિના જાતકોને લાભ કરશે

મેષ રાશિમાં મંગળ પરિવહન, આવતા 7 મહિના આ 7 રાશિના જાતકોને લાભ કરશે

મંગળ પરિવહન 2020: મંગળ શુક્રવાર, 24 ડિસેમ્બર, ગુરુવારે 11:42 વાગ્યે મીન (મેશ રાશીમાં મંગલ ગોચર) પર મેષ રાશિ દ્વારા પરિવહન કરશે. 21 ફેબ્રુઆરી સુધી મંગળ આ રાશિમાં રહેશે. જ્યોતિષીઓના કહેવા મુજબ, આ પરિવહન ઝડપી પરિણામો આપશે અને દેશ અને વિશ્વના વિવિધ પ્રદેશોમાં વેગ મેળવશે. બધી રાશિના જાતકો પર મંગળ પરિવહનની વિવિધ અસરો જોવા મળશે. ચાલો જાણીએ મંગળની કર્ક રાશિ શુભ અને અશુભ પરિણામ આપશે.

મેષ – મંગળ તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. મંગળના આ પરિવહનના પરિણામે, તમારું વર્તન ઝડપથી બદલાશે. કોઈ પણ કાર્યમાં ઉતાવળ જોશો. આ ઉતાવળ તમને કેટલીક વાર મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે અને આવી કેટલીક પરિસ્થિતિઓ પણ થઈ શકે છે. તે ધીરજ રજૂ કરવા માટે જરૂરી રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ .ભી થઈ શકે છે. પરિવર્તનની અસરોને કારણે પારિવારિક જીવનમાં તણાવ રહેશે. તેમ છતાં સંપત્તિ સાથે જોડાયેલા ફાયદા થઈ શકે છે. તમારે વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવવું જોઈએ. કોઈ પણ પ્રકારના હથિયારથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

વૃષભ – તમે તમારા ખર્ચમાં વધારો જોઈ શકો છો. આ ખર્ચ કેટલાક બિનજરૂરી કાર્યો પર પણ થશે, જેના કારણે તમારી મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. તમે માનસિક તાણનો અનુભવ કરશો. તમે રિમોટ ટ્રિપ્સમાં વધુ પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. આ સંક્રમણ તમારા નાના ભાઈ-બહેનો માટે વધુ યોગ્ય કહી શકાય નહીં. આવી સ્થિતિમાં તેના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી બનશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે તમારા દેવા અને દેવા પ્રત્યે ખૂબ ગંભીર બનશો અને શક્ય તેટલું જલ્દી તેને ચૂકવવાનો પ્રયાસ કરશો. આ કારણોસર, અમે અમારા કેટલાક પૈસા લોન ચૂકવવા માટે ખર્ચ કરીશું.

મિથુન – મંગળનું સંક્રમણ તમારી રાશિથી અગિયારમા ઘરમાં રહેશે. આ સંક્રમણના પરિણામે, તમારી આવકમાં મોટો વધારો થશે. પૈસા તમારી પાસે એક નહીં પરંતુ ઘણા માધ્યમો દ્વારા આવશે. આનાથી તમે આર્થિક રીતે મજબુત થશો. તમને તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂર્ણ કરવામાં ખૂબ આનંદ થશે અને તે બધાં કામો જે ઘણા સમયથી અટકેલા હતા, હવે પૂર્ણ થશે. મંગળનું આ સંક્રમણ તમને સંપત્તિ કમાવવા અને એકઠું કરવામાં મદદ કરશે. અધ્યયનના કિસ્સામાં, આ સંક્રમણ બાળકોને સારા પરિણામ આપશે અને તમારી સાંદ્રતા વધારવામાં મદદ કરશે.

કર્ક – મંગળની સ્થાપના તમારા દસમા ઘરમાં થશે. દસમા ગૃહમાં મંગળનું પરિવહન ખૂબ જ સારું હોવાનું કહેવામાં આવે છે અને તેની રાશિમાં આ સંક્રમણ ખૂબ ફળદાયક સાબિત થશે. તમને ક્ષેત્રમાં મોટી સફળતા મળશે. માન-સન્માનમાં પણ વધારો થશે. કામનો ભાર વધશે. તમારા અધિકારો અને તમારી શક્તિમાં વધારો થશે. બહમતી દરેક સંભાવના રહેશે. વધારે વિશ્વાસ ટાળવો. આ આંદોલન શિક્ષણ માટે સામાન્ય રહેશે. તમારે તમારા અભ્યાસ પર પૂર્ણ ધ્યાન આપવું જોઈએ.

સિંહ રાશિનો રાશિ: રાશિના જાતકો માટે મંગળ 9 માં ઘરે આવી રહ્યો છે. આ સંક્રમણ પછી તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. તમારા પિતાની તબિયત નબળી પડી શકે છે અને તે કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાનો શિકાર બની શકે છે. તેમના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે. આ સંક્રમણના પરિણામે તમે ધર્મ પ્રત્યે કટ્ટરવાદી વલણ અપનાવી શકો છો. વિદેશમાં તમારા સંપર્કો સાથે સંપર્ક કરવા માટે તમને કોઈ શુભ તક મળી શકે છે. તે ભાઈ-બહેનો માટે સામાન્ય રહેશે. તેમનું સ્વાસ્થ્ય નબળું હોઈ શકે છે પરંતુ તેઓ ધંધામાં સારા પૈસા પ્રાપ્ત કરશે.

કન્યા રાશિ- આઠમા ઘરમાં આવતા મંગળ અનિશ્ચિતતા અને અચાનક અને સારા ફેરફારો વિશે જણાવે છે. મેષમાં મંગળનું પરિવહન તમને સ્વાસ્થ્ય દૃષ્ટિકોણથી નબળું બનાવશે. જો કે, ગુપ્ત રીતે પણ પૈસાનો લાભ મળી શકે છે, જે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. આ સિવાય મંગળનું આ પરિવહન તમારા સાસુ-સસરાની તરફેણમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પણ સૂચવે છે. આ પરિવહન તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય માટે સારું નથી.

તુલા – તુલા રાશિના લોકો માટે મંગળ બીજા અને સાતમા ઘરનો સ્વામી છે. જો તમે આ સંક્રમણના પરિણામો જુઓ, તો આ તે સમય હશે જ્યારે તમારા જીવનસાથીની વર્તણૂક બદલાશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે અને તે પહેલેથી આવી રહેલી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવશે. જો તમે કાર્ય કરો છો તો આ પરિવહન તમારા માટે સારું રહેશે અને તમે તમારા ક્ષેત્રમાં બહુમતી મેળવી શકો છો. તમારે તમારી મહેનત ચાલુ રાખવી જોઈએ અને સખત મહેનત કરવી જોઈએ. જો તમે ધંધો કરો છો, તો તમારો વ્યવસાય વધશે અને તમને ઘણા પૈસા મળશે.

વૃશ્ચિક – મંગળનું સંક્રમણ તમારી રાશિથી છઠ્ઠા ઘરમાં રહેશે. છઠ્ઠા મકાનમાં મંગળનું પરિવહન સામાન્ય રીતે શુભ પરિણામ માનવામાં આવે છે. આ સંક્રમણના પરિણામે, તમારી નોકરીમાં અતિ પ્રગતિ થશે. તમે જે કાર્યમાં પ્રયત્ન કરો છો તેમાં તમને સફળતા મળશે. તમને તમારી મહેનતનું પૂર્ણ ફળ મળશે અને તમે તમારા વિરોધીઓને વટાવી જશો. તમારી પ્રસિદ્ધિ અને ખ્યાતિ બંનેમાં વધારો થશે. તમારા ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રહેશે, જે આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે અને તમે એક મજબૂત વ્યક્તિની જેમ તમારા જીવનમાં આગળ વધશો.

ધનુરાશિ – મંગળનું સંક્રમણ તમારી રાશિથી પાંચમાં ગૃહમાં રહેશે. આ તમને મિશ્ર પરિણામો આપશે, કારણ કે પાંચમા ગૃહમાં મંગળનું પરિવહન અનુકૂળ પરિણામ આપવાનું માનવામાં આવતું નથી. તમારી કોઈપણ રચનાત્મકતા તમારા માટે સંપત્તિનો માર્ગ ખોલી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારી આવક ચોક્કસપણે વધશે, જે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. પરંતુ બીજી બાજુ, આ પરિવહન તમારા વ્યક્તિગત જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ પેદા કરી શકે છે. તમારા જીવનસાથીનો અભિપ્રાય થઈ શકે છે અને થોડો ગુસ્સો થઈ શકે છે. જો તમે વિવાહિત છો તો તમારા જીવનસાથીને આ સમયમાં ખૂબ સારા પરિણામ મળશે અને તેમની કારકિર્દી પ્રગતિ કરશે.

મકર – મંગળનું પરિવહન મેષ રાશિના તમારા ચોથા મકાનમાં રહેશે. ચોથા મકાનમાં મંગળ પરિવહન તમને સંપત્તિ સંબંધિત લાભ આપશે. આ સંક્રમણ વર્ષોથી ઘર લેવાની તમારી ઇચ્છાને પૂર્ણ કરી શકે છે. જો તમારી અનુકૂળ સ્થિતિ ચાલુ છે તો આ સમયમાં તમને જંગમ અને સ્થાવર મિલકતનો પૂરો લાભ મળશે અને તમે કોઈ સંપત્તિના માલિક બનશો. કેટલાક લોકો આ ટ્રાન્ઝિટરી અવધિમાં ઘણી સારી કાર પણ ખરીદી શકે છે. .લટું, આ સંક્રમણ તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યને અસર કરશે. તેમની વર્તણૂકમાં પણ તીક્ષ્ણતા રહેશે. મંગળ તમારી કારકિર્દીને પણ અસર કરશે અને નોકરીમાં ગરમ ​​મૂડ તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે.

કુંભ – મંગળનું પરિવહન તમારી રાશિથી ત્રીજા મકાનમાં રહેશે. આ અર્થમાં, મંગળનું પરિવહન અત્યંત શુભ પરિણામ આપે છે. હિંમત અને શકયતા વધશે. તમારું જોખમ લેવાનું વલણ વધશે. તમે આગળ વધશો અને કોઈ પણ કાર્યમાં ફાળો આપશો અને સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. તમે તમારી માર્કેટિંગ કુશળતા અને તમારી સખત મહેનતના બળ પર સફળતા મેળવી શકશો. મંગળ પરિવહનના આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે કેટલીક યાત્રાઓ પણ કરશો અને આ યાત્રાઓ તમારા માટે માર્ગ મોકળો કરશે. તમને તમારી નોકરીમાં સારો સમય પણ મળશે અને તમે તમારા પ્રયત્નોના જોરે કામમાં નિપુણતા મેળવશો.

મીન – આ સંક્રમણ સમયગાળા દરમિયાન મંગળ તમારા બીજા ઘરમાં પ્રવેશ કરશે. સંપત્તિની ઘણી પ્રાપ્તિ થશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ ખૂબ મજબૂત બનવાનું શરૂ થશે. ભાગ્યમાં તમને સંપૂર્ણ મદદ મળશે. તમારી પાસે ભંડોળની અછત રહેશે નહીં. આ સંક્રમણ પરિવારનું સન્માન વધારવામાં પણ સાબિત થશે, પરંતુ હજી પણ કેટલાક કારણોસર પરિવારમાં તણાવ રહેશે અને પરિવારના લોકો એક બીજા સાથે કોઈક પ્રકારની ચર્ચામાં આવી શકે છે. મંગળનું આ પરિવહન વિદ્યાર્થીઓ માટે ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. આ સમયમાં, ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવનારા વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણની સાથે પાર્ટ ટાઇમ જોબ કરીને કેટલાક પૈસા કમાવવાનું શરૂ કરી શકશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *