લાઇવ ટેલેકાસ્ટ દરમિયાન પત્રકારની પાછળ પડેલી બિલાડી, તમે જોવો હસવાનું બંધ કરશો નહીં

લાઇવ ટેલેકાસ્ટ દરમિયાન પત્રકારની પાછળ પડેલી બિલાડી, તમે જોવો હસવાનું બંધ કરશો નહીં

હ્રદયસ્પર્શી ઘટના લેબનીસની રાજધાની બેરૂતમાં બંદર પર થયેલા વિસ્ફોટમાં તપાસ વિશે માહિતી આપતા એક પત્રકાર સાથે લાઇવ રિપોર્ટિંગ દરમિયાન બની હતી. જાણ કરતી વખતે, એક સુંદર બિલાડી સ્ત્રી પત્રકારની પાસે આવી અને તેણીનો પટ્ટો ખેંચવા લાગી.

સ્કાય ન્યૂઝ અરેબિયાના વરિષ્ઠ પત્રકાર લારિસા યુન બેરૂત પોર્ટ બ્લાસ્ટની તપાસ વિશે એક મહત્વપૂર્ણ અપડેટ આપી રહ્યા હતા, જ્યારે બિલાડીના બચ્ચાં મહિલાના કોટના પટ્ટાથી રમવા લાગ્યા. જોકે, આ દરમિયાન મહિલા રિપોર્ટ કરતી રહી.

સ્ત્રી પત્રકારનો આ સુંદર પત્રકાર બેલ્ટ સાથે રમતો રહ્યો હોવા છતાં, કમેરા પર વાતો કરતો રહ્યો. લાઇવ રિપોર્ટિંગ સમાપ્ત થયા પછી, પત્રકારે પ્રિય ઘુસણખોર પર સ્મિત કરીને અને સોશ્યલ મીડિયા પર વિડિઓ પોસ્ટ કરીને પ્રતિક્રિયા આપી, કેપ્શનમાં લખ્યું, “મારા સૌથી વફાદાર અનુયાયી”

ગંભીર રિપોર્ટિંગની વચ્ચે, મનોહર વિડિઓએ લોકોને ખુશ કર્યા. એક વ્યક્તિએ લખ્યું કે રિપોર્ટરનું કામ અવરોધાયું પણ જવાબમાં સ્ત્રી પત્રકારે લખ્યું કે “હકીકતમાં તે વિક્ષેપ કરતા વધારે મનોરંજન હતું”

એટલું જ નહીં, પત્રકારે બપોરે બીજા રિપોર્ટિંગ દરમિયાન તેના પ્રિય અનુયાયીનો પાછો આવતો એક અન્ય વિડિઓ શેર કરી. તે પછી પણ જ્યારે મહિલા પત્રકાર રિપોર્ટ કરતો હતો ત્યારે બિલાડી તેના કોટનાં પટ્ટાથી રમી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *