સૈફ અલી ખાન મૂવીઝ ફ્લોપ થઈ ગઈ, પરંતુ વેબ સિરીઝમાં તમે  જોઇ ને ચૌકી જશો

સૈફ અલી ખાન મૂવીઝ ફ્લોપ થઈ ગઈ, પરંતુ વેબ સિરીઝમાં તમે જોઇ ને ચૌકી જશો

ઓટીટી પ્લેટફોર્મથી લોકોનું મનોરંજન જ થયું નથી, પરંતુ કલાકારોને એક પ્લેટફોર્મ પણ આપવામાં આવ્યું છે, જેની સાથે તેઓ તેમની પ્રતિભા ખુશ કરી રહ્યા છે. આજના સમયમાં જો કોઈ મોટું નામ છે, તો તે છે બોલિવૂડના નવાબ સૈફ અલી ખાન.

સૈફ અલી ખાનની ફિલ્મોએ બોક્સ officeફિસ પર કોઈ ખાસ પ્રદર્શન ન બતાવ્યું હોય, પરંતુ તેણે ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર પ્રવેશ કર્યો હોવાથી તેમની અભિનયની જ પ્રશંસા થઈ નથી પરંતુ વેબ સિરીઝ દ્વારા પણ તેને પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

વર્ષ 2018 માં, સૈફ અલી ખાને વેબ સિરીઝ સેક્રેડ ગેમ્સથી ઓટીટી પ્રવેશ કર્યો હતો. તેમાં સૈફ અલી ખાને શીખ પોલીસની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેની ભૂમિકાને પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પસંદ કરી. તેની સર્વત્ર પ્રશંસા થઈ.

આ જોતા હવે ડાયરેક્ટરનો વિશ્વાસ પણ સૈફ તરફ વધી રહ્યો છે. સૈફ અલી ખાન આજકાલ તેની નવી વેબ સિરીઝ તાંડવને લઈને ચર્ચામાં છે. તાજેતરમાં જ તાંડવનું ઓફિશિયલ ટીઝર રિલીઝ થયું હતું જેમાં સૈફ અલી ખાનનો લુક જોવા મળ્યો હતો. સૈફ પણ એક નેતાના લુકમાં નજર કરી રહ્યો છે અને આ નવી વેબ સિરીઝે ચાહકોની ઉત્સુકતા બમણી કરી દીધી છે.

સેક્રેડ ગેમ્સની જેમ, ચાહકોને પણ તાંડવથી વધુ અપેક્ષાઓ જોવા મળે છે. છેલ્લી વખત સૈફ અલી ખાન તેની ભૂમિકા સાથે પરિવર્તન કરતા જોવા મળ્યા છે. સેક્રેડ ગેમ્સના પ્રેમની જેમ સૈફને તાંડવમાં શું મળશે, તે આવનારો સમય કહેશે. આ વેબ સિરીઝ 15 જાન્યુઆરીએ રિલીઝ થવા જઈ રહી છે.

બીજી બાજુ, સૈફ અલી ખાન તેની ભૂમિકાઓ પર ઘણું ધ્યાન આપ્યા છતાં મુખ્ય અભિનેતા તરીકે વધુ તેજ બતાવવામાં નિષ્ફળ ગયો છે. લાલ કપ્ટન અને જવાની જાન્મન જેવી તાજેતરમાં તેની રિલીઝ થયેલી ફિલ્મોને લોકોનો બહુ પ્રેમ મળ્યો ન હતો. આ ફિલ્મોમાં સૈફના લુક અને અભિનયની પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી, પરંતુ સફળતાની દ્રષ્ટિએ આ ફિલ્મો પાછળ રહી ગઈ હતી.

જોકે, અજય દેવગનની ફિલ્મ તન્હાજીમાં સૈફની ભૂમિકાની ખૂબ પ્રશંસા થઈ હતી. તેના પાત્ર, દેખાવ અને અભિનયથી દરેકના હૃદયમાં

તાંડવની વાત કરીએ તો, આ એક મલ્ટિસ્ટારર વેબ સિરીઝ છે જેમાં સૈફ, ડિમ્પલ કાપડિયા, મોહમ્મદ જીશન અયુબ, સુનીલ ગ્રોવર, કૃતીકા કામરા, અનૂપ સોની, દીનો મૌર્ય અને કુમુદ મિશ્રા જોવા મળશે.

છાપ પડી ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *