પરફેક્ટ ફિગર માટે કરી સર્જરી, મોડેલનું થયુ મોત…

પરફેક્ટ ફિગર માટે કરી સર્જરી, મોડેલનું થયુ મોત…

ઘણા લોકો તેની સુંદરતા વધારવા માટે શરીરના કેટલાક ભાગો પર પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરે છે, પરંતુ કેટલીકવાર આ પ્લાસ્ટિક સર્જરીથી લટી થાય છે અને ચહેરો પહેલા કરતા ખરાબ દેખાવા લાગે છે. જોકે, મેક્સિકોમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ મોડેલની પ્લાસ્ટિક સર્જરી એટલી ખરાબ હતી કે તેનું મોત નીપજ્યું હતું.

30 વર્ષીય જસલીન કેનો મેક્સિકોના કિમ કર્દાશિયન તરીકે પણ જાણીતી છે. કેનો મોડેલ સાથે સ્વિમસૂટ ડિઝાઇનર પણ હતો. કેનોના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આશરે 13 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે, જે તેના સુંદર ફિગરથી દિવાના છે.

આ મહિનાની શરૂઆતમાં કેનો તેના કેલિફોર્નિયાના ઘરેથી પ્લાસ્ટિક સર્જરી માટે કોલંબિયા ગયો હતો. કેનો તેના બટને પરેટ કરાવતી હતી. કેનોઈ જે પ્રકારની સર્જરી કરવામાં આવી હતી તેમાં, શરીરના એક ભાગની ચરબી દૂર કરવામાં આવે છે અને પ્લાસ્ટિક સર્જરીના સ્થળ પર લાગુ કરવામાં આવે છે.

આ બટ્ટ લિફ્ટ સર્જરી દરમિયાન, આ ચરબી હોડીના પેટમાંથી બહાર આવી રહી હતી અને તેના હિપ્સમાં લાગુ થઈ રહી હતી. હવે અહેવાલ છે કે આ ખતરનાક ઓપરેશનમાં કેનોનું મોત નીપજ્યું છે. એક અનુમાન મુજબ આવા ઓપરેશનમાં 3000 લોકોમાં એક દર્દીનું મોત થાય છે.

કેનોના પરિવાર દ્વારા હજુ સુધી મોતની કોઈ પુષ્ટિ થઈ નથી, પરંતુ તેની સહયોગી મોડેલ લીરા મર્સરે ટ્વીટર પર આ દુ: ખદ ઘટના વિશે માહિતી આપી હતી. માર્સેરે લખ્યું, ‘જસલીન કેનોનું મોત કોલંબિયામાં સર્જરી દરમિયાન થયું હતું, આ ખતરનાક છે. તે પહેલેથી જ ખૂબ સુંદર હતી. હું તેના પરિવાર માટે પ્રાર્થના કરું છું, તે ખૂબ જ મીઠી હતી.

ચાહકોએ એવો દાવો પણ કર્યો છે કે તેઓને યુટ્યુબ પર કેનોના અંતિમ સંસ્કારના ફૂટેજ મળ્યાં છે, જે તેના ઘરની નજીક એક સ્મશાન દ્વારા અપલોડ કરવામાં આવી હતી. આ વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘જોસાલ્નીનો જન્મ 14 માર્ચ, 1990 ના રોજ થયો હતો અને 07 ડિસેમ્બર, 2020 ના રોજ તેમના શાશ્વત જીવનમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.’

કેનોના પરિવાર અથવા નજીકના સબંધીઓ તરફથી હજી સુધી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન આવ્યું નથી પરંતુ 7 ડિસેમ્બરથી તેમનું ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ અપડેટ થયું નથી. 7 ડિસેમ્બરના રોજ કેનોનું મોત નીપજ્યું હતું.

કેનો ચાહકો તેના અચાનક મૃત્યુથી ઘેરાયેલા છે અને આવી ખતરનાક પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવવા માટે તેને શું જોઈએ તેની ચર્ચા કરી રહ્યા છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે બ્રાઝિલિયન બટ લિફ્ટ સર્જરી સેલિબ્રિટીઝમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે અને તાજેતરમાં જ તેમાં અનેક મોત પણ થયા છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *