દારૂ પીને માર મારતો હતો, પત્નીએ દારૂ બંધ કરવા કીધુ તો …..

દારૂ પીને માર મારતો હતો, પત્નીએ દારૂ બંધ કરવા કીધુ તો …..

બે વર્ષ પહેલા મેવાતીઆનમાં રહેતી સકીનાના લગ્ન ફરીદાબાદના ધૌજ ગામના રહેવાસી વખાણ સાથે થયા હતા. બંનેને બે વર્ષનો પુત્ર પણ છે. લગ્ન પછીથી જ પતિ દારૂનો નશો કરી ગયો હતો. તે અવારનવાર દારૂ પીધા પછી ઘરે આવતો હતો અને સકીનાને માર મારતો હતો.

ઉત્તર પ્રદેશના ગ્રેટર નોઈડામાં ટ્રિપલ તલાકનો નવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જ્યારે પત્નીએ દારૂ પીવાની ના પાડી ત્યારે તેના પતિએ છૂટાછેડા લીધા. દાદરી શહેરના મેવાતીયાણ વિસ્તારની વતની મહિલાએ તેના પતિ પર ત્રણ છૂટાછેડા આપવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. પીડિતાના ભાઈએ પોલીસ સ્ટેશનમાં રિપોર્ટ નોંધાવ્યો છે. પોલીસે આ કેસમાં એફઆઈઆર નોંધી આ કેસની તપાસ કરી રહી છે.

ખરેખર, બે વર્ષ પહેલા મેવાતીઆનમાં રહેતી સકીનાના લગ્ન ફરીદાબાદના ધૌજ ગામના રહેવાસી વખાણ સાથે થયા હતા. બંનેને બે વર્ષનો પુત્ર પણ છે. લગ્ન પછીથી જ પતિ દારૂનો નશો કરી ગયો હતો. તે અવારનવાર દારૂ પીધા પછી ઘરે આવતો હતો અને સકીનાને માર મારતો હતો.

12 નવેમ્બરના રોજ પણ પતિએ સકીના પર હુમલો કર્યો હતો. જ્યારે સકીનાએ આ હુમલોનો વિરોધ કર્યો ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ ગઈ અને તેને છૂટાછેડા આપી દીધા.

આરોપીએ પરિવારના અન્ય સભ્યો સાથે મળી સકીનાના પરિવારના સભ્યોને પણ માર માર્યો હતો. આ કેસમાં પીડિતાના પરિવારજનોએ પોલીસ ફરિયાદ કરી છે. પરિવારની ફરિયાદના આધારે કેસ દાખલ કર્યો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે આરોપીની શોધ ચાલુ છે, ટૂંક સમયમાં તેની ધરપકડ કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *