15 ડિસેમ્બરથી શરૂ થતા રહસમાસ, આ શુભ કાર્યો રહેશે રુકવટ……..

15 ડિસેમ્બરથી શરૂ થતા રહસમાસ, આ શુભ કાર્યો રહેશે રુકવટ……..

ભરમાસ શરૂ થાય તે જ એક મહિનાની શુભકામનાઓ બંધ હોય છે. આ સમયે સૂર્ય ધન રકમ 15 ડિસેમ્બર સુધી પ્રવેશ કરે છે. 15 ડિસેમ્બરથી હિમાસ મહિનાની મુસાફરી થાય છે.

સૂર્ય હર મહિનામાં રકમ બદલાતી રહે છે. આ ક્રમમાં મધ્ય ડિસેમ્બરમાં ધનુ રકમમાં પ્રવેશ કરો. આ મહિનાનો ખર્માસ (ખર્માસ 2020) કહે છે. ધરમાસનો મહિનો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. આ સમયે એક મહિનાનો શુભ કાર્ય (ખર્માસનો મહિનો પ્રારંભ થાય છે) બંધ હોવું જોઈએ. આ સમયે સૂર્ય ધન રકમ 15 ડિસેમ્બર સુધી પ્રવેશ કરે છે. 15 ડિસેમ્બરથી હિમાસ મહિનાની મુસાફરી થાય છે.

આ સમય કયા-કયા કાર્યકારી છે?
આ સમય લગ્ન કરવા શુભ પરિણામ નથી, તેથી લગ્ન કરવા માટે વર્લ્ડ છે. આ સમય નિર્ધારિત મકાઈ સુખ નથી, તેથી ઘરના નિર્માણ પણ વર્જિત છે. આ સમયનો નવો ધંધો પણ લાભકારક નથી, તેથી નવી વ્યાપારની સમીક્ષા પણ વર્ગીકૃત છે. જીન ક્રિયાઓ લાંબા સમય સુધી ચાલે છે, પણ આ સમય અટકાવો.

ધનુ ભ્રમાસ કયા કાર્ય કરી શકે છે?
જો પ્રેમ લગ્ન અથવા સ્વરોજના કેસ હોઈ શકે છે. જે કાર્ય નિયમિત છે તે પણ કોઈ હિંમત છે પણ કોઈ મુશ્કેલી અથવા દબાણ નથી. સીમાનંત, એકર્મ અને વેપારી આ સમયગાળા દરમિયાન થઈ શકે છે. શ્રાદ્ધમાં પણ આ સમયગાળો થઈ શકે છે, તે પણ વર્જન નથી.

રકમ બદલીને કિસે છે?

જીન લોકો ક્રોધ આવે છે અથવા બ્લડક પ્રગતિ કરે છે, તેના માટે સારું નથી. જીન લોકોની મુશ્કેલીઓ છે, ખાસ ધ્યાન આપો. જિંકિ રાશિ વ્રુશ, કર્ક, કન્યા, તને અથવા મકર છે, સમસ્યાઓમાં ભાગ લે છે. જો લોકો પ્રશાસનના ક્ષેત્રમાં અથવા આત્મિક ક્ષેત્રમાં હોય, તો તે લાભ મેળવશે. જે લોકો સૂર્યદયના પૂર્વ ઉજાગરો કરે છે, તે તમમ દર્દીઓથી બને છે. મેષ, સિંહ, ધનુ અને કુંભની રકમ માટે તે પરિવર્તનશીલ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *