લગ્ન જાન ની લાઈટને ઇલેક્ટ્રિક ટ્રાન્સફોર્મરથી સ્પર્શ કરંટ લાગતા 3 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં

લગ્ન જાન ની લાઈટને ઇલેક્ટ્રિક ટ્રાન્સફોર્મરથી સ્પર્શ કરંટ લાગતા 3 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં

લખનઉના એક ગામડાના ટ્રાન્સફોર્મરમાં રોડ લાઇટ અને બેન્ડની છત્રને સ્પર્શ્યા પછી ઇલેક્ટ્રોક્યુલેશન પછી ત્રણ લોકો માર્યા ગયા અને લગભગ અડધો ડઝન ઘાયલ થયા. ઈજાગ્રસ્તોની લખનૌના ટ્રોમા સેન્ટરમાં સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

મળતી માહિતી મુજબ લખનૌના થાણા કાકોરી વિસ્તારમાં રાણી ખેડા ગામના રહેવાસી બેચા લાલ લોધીના ઘરે સરોજિની નગર વિસ્તારથી સરઘસ નીકળી રહી હતી. આ સમય દરમિયાન, લોકો બેન્ડ અને રોડ લાઇટની મદદથી નાચતા ગામની અંદર જતા હતા.

તે જ સમયે, માર્ગ લાઇટ લઇને જતા મજૂરોની છત્રછાયાએ અચાનક ગામમાં સ્થાપિત ટ્રાન્સફોર્મરને અડ્યું હતું, ત્યારબાદ એક ડઝન લોકો કરંટ લાગતા ઘાયલ થયા હતા.

પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને બધાને ટ્રોમા સેન્ટર પર લઈ ગઈ હતી, જ્યાં બેન્ડ લઇ જતા ત્રણ મજૂર કમલ, રાજુ અને જગદીશ માર્યા ગયા હતા. બાકીના ઇજાગ્રસ્તોની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

એડીસીપી દક્ષિણ સુરેશચંદ્ર રાવત મુજબ મોડી રાત્રે સરઘસિનગરથી રાણીખેડા પોલીસ સ્ટેશન કાકોરી તરફ સરઘસ નીકળી રહી હતી. લગ્ન સમયે, કામદારો છત્ર લાકડીનો પ્રકાશ લઇને જતા હતા જે ટ્રાન્સફોર્મરને સ્પર્શતી હતી. 3 હોસ્પિટલમાં સારવાર દરમિયાન મૃત્યુ પામ્યા હતા અને બાકીના 6 લોકો ઘાયલ થયા છે જેની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે. આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *