અભિનેતા શિવકુમારે, એ વેન્ટિલેટર સપોર્ટ પર સલમાન-અક્ષય-અમિતાભની મદદ માંગી હતી

અભિનેતા શિવકુમારે, એ વેન્ટિલેટર સપોર્ટ પર સલમાન-અક્ષય-અમિતાભની મદદ માંગી હતી

સિન્ટાએ શિવકુમારને આર્થિક મદદ માટે બોલિવૂડ સેલેબ્સને વિનંતી કરી છે. એસોસિએશને સલમાન ખાન, અનિલ કપૂર, અક્ષય કુમાર, અમિતાભ બચ્ચન, વિદ્યા બાલન અને સની દેઓલને તેમની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ્સમાં શિવકુમાર વર્માની હાલત વર્ણવતા ટેગ કર્યા છે.

વર્ષ 2020 ઘણા લોકો માટે મુશ્કેલીકારક રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણા કલાકારોએ તેમની નોકરી ગુમાવી દીધી છે અને ઘણી આર્થિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. શિવકુમાર વર્મા આવા જ એક અભિનેતા છે. અભિનેતા અને સિને અને ટીવી આર્ટિસ્ટ એસોસિએશન (સીઆઇટીટીએએ) ના સભ્ય, શિવકુમાર વર્મા ક્રોનિક ઓબ્સ્ટ્રક્ટિવ પલ્મોનરી ડિસીઝ (સીઓડીપી) સામે લડી રહ્યા છે. આ એક પ્રકારનો ફેફસાંનો રોગ છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શિવકુમારની હાલત નાજુક છે અને તે વેન્ટિલેટર સપોર્ટ પર છે. એવા અહેવાલો પણ મળી રહ્યા છે કે શિવકુમાર અને તેનો પરિવાર અભિનેતાની સારવાર માટે પોસાય તેમ નથી.

સિન્ટાએ શિવકુમાર માટે આર્થિક મદદ માંગી છે

આવી સ્થિતિમાં સિન્ટાએ બોલીવુડના ખ્યાતનામ શિવકુમારને મદદ કરવા અપીલ કરી છે. એસોસિએશને સલમાન ખાન, અનિલ કપૂર, અક્ષય કુમાર, અમિતાભ બચ્ચન, વિદ્યા બાલન અને સની દેઓલને તેમની સોશ્યલ મીડિયા પોસ્ટ્સમાં શિવકુમાર વર્માની હાલત વર્ણવતા ટેગ કર્યા છે. તેમજ શિવકુમારની બેંક વિગતો સામાન્ય લોકોને આપવામાં આવી છે જેથી તેમની મદદ કરી શકાય.

તેમણે પોતાના ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, “મદદ માટે તાકીદનો ક callલ. સીનટીએએના સભ્ય શિવકુમાર વર્મા સીઓડીપી સામે લડત ચલાવી રહ્યા છે અને તેઓ કોવિડ -૧ હોવાનો પણ શંકા છે. તેમને હોસ્પિટલના ખર્ચ માટે એક નિરાધાર ભંડોળની જરૂર છે. અમે વિનંતી કરીએ છીએ કે કૃપા કરી તમે જે મદદ કરી શકો તે કરો. ”

આ પોસ્ટ એસોસિએશન દ્વારા ઘણી વખત કરવામાં આવી છે અને દરેક વખતે વિવિધ સેલેબ્સને ટેગ કરવામાં આવ્યા છે. સીનટીએટીએના અમિત બહલે એક ન્યૂઝ વેબસાઇટ સાથેની વાતચીતમાં કહ્યું કે શિવકુમાર વર્મા એસોસિએશનના સક્રિય સભ્ય છે. સિન્ટાએ તેની હાલતની જાણ થતાં તેણે અભિનેતાના ખાતામાં 50 હજાર રૂપિયા મૂક્યા છે. તેમના કહેવા પ્રમાણે વર્માને શ્વાસ લેવામાં તકલીફ થઈ હતી, જેના પછી તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. તેમની સારવાર માટે લાખ રૂપિયા ખર્ચ થશે. શિવ કુમારની પુત્રીએ ની મદદની વિનંતી કરી.

જણાવી દઈએ કે શિવકુમાર વર્માએ અજ દેવગન સ્ટારર ફિલ્મ ‘હલ્લા બોલ’ માં કામ કર્યું હતું. આ સિવાય તે ‘બાજી જિંદગી કી’ જેવી ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળ્યો છે. તેણે ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *