ગર્લફ્રેન્ડ બેવફાઈનો બદલો લે છે, પ્રેમીના દુલ્હનના વાળ કાપશે, આંખો ફેવિક્ક્માં ચોટાડી જોવો શુ છે હકીકત…..

ગર્લફ્રેન્ડ બેવફાઈનો બદલો લે છે, પ્રેમીના દુલ્હનના વાળ કાપશે, આંખો ફેવિક્ક્માં ચોટાડી જોવો શુ છે હકીકત…..

બિહારના નાલંદાથી એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો બહાર આવ્યો છે. જ્યાં એક છોકરી, તેના બોયફ્રેન્ડની બેવફાઈથી કંટાળીને, એવું કંઇક કરતું હતું કે દર્શકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. છોકરીએ પહેલા તેના પ્રેમીની નવી નવવધૂને કરી અને પછી તેની આંખો ફેવિવિક તરફ ગુંદર કરી. એટલું જ નહીં, તેણે કન્યાને પણ જોરદાર માર માર્યો હતો.

આ ઘટના નાલંદામાં ચર્ચાનો વિષય બની છે. કેસની જાણ થતાં જ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી તપાસ શરૂ કરી હતી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે લગ્ન પહેલા આરોપી યુવતી અને આ છોકરાનું અફેર ચાલતું હતું. પરંતુ તેના લગ્ન શેઠપુરા જિલ્લાની બીજી યુવતી સાથે 1 ડિસેમ્બરના રોજ થયાં.

પ્રેમિકાના લગ્નના સમાચારથી પ્રેમિકા એટલી ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી કે તે બદલો લેવા પ્રેમીના ઘરે પહોંચી ગઈ. ત્યાં, તેણે સૂતી વખતે દુલ્હનના વાળ કાપી નાખ્યા અને ફેવિક તરફ તેની આંખો ગુંદર કરી. આ પછી તેણે કન્યાને પણ માર માર્યો હતો. તે પીડાથી ચીસો પાડવા લાગી. અવાજ સાંભળીને સબંધીઓને આવી ગઈ અને તેઓએ પ્રેમિકાને પકડી લીધી.

પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી આરોપી મહિલાને કસ્ટડીમાં લીધી હતી. તે જ સમયે, કન્યાને સારવાર માટે શરીફ સદર હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી છે. જ્યાં તેની હાલત નાજુક છે.

આ ઘટના ભાગનબીઘા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના મોરા તલાબ ગામની છે. ઘટનાની માહિતી મળતાં ડીએસપી સંજયકુમાર ગામ પહોંચી ગયા હતા અને કેસની માહિતી લીધી હતી. સુરક્ષા માટે ગામમાં પોલીસ તહેનાત છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *