બિહાર: પતિ ને દારૂ આપી, પછી મોતને ઘાટ ઉતારી, જાણો હકીકત ………

બિહાર: પતિ ને દારૂ આપી, પછી મોતને ઘાટ ઉતારી, જાણો હકીકત ………

બિહારના ખગેરિયાથી એક હત્યાનો મામલો સામે આવ્યો છે. જ્યાં બેલદોર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના પાંસલવા ગામે પત્નીએ તેના પોતાના પતિની તીક્ષ્ણ હથિયારથી હત્યા કરી હતી. હત્યા કરતા પહેલા પત્નીએ તેના પતિને માદક દ્રવ્યો આપીને સૂઈ ગયો હતો.

બિહારના ખગેરિયાથી એક હત્યાનો મામલો સામે આવ્યો છે. જ્યાં બેલદોર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના પાંસલવા ગામે પત્નીએ તેના પોતાના પતિને તીક્ષ્ણ હથિયારથી હત્યા કરી હતી. હત્યા કરતા પહેલા પત્નીએ તેના પતિને માદક દ્રવ્યો આપીને સૂઈ ગયો હતો. ત્યારબાદ ગારસા પર હુમલો કર્યો અને તેની નિર્દયતાથી હત્યા કરી.

એટલું જ નહીં, તેણે તેના પતિનો મૃતદેહ સળગાવવા માટે તેના મકાનમાં ખાડો ખોદ્યો હતો. પરંતુ તે શબને શોધી શક્યો નહીં. પોલીસે લાશને બહાર કા .ી આરોપી મહિલાની ધરપકડ કરી હતી.

પતિની હત્યા

ગોગરીના ડીએસપી પી.કે ઝાએ જણાવ્યું હતું કે આ મહિલા મૃતકની બીજી પત્ની હતી. પૂછપરછ દરમિયાન આરોપી મહિલા કંચન દેવીએ પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો છે. પોલીસને કોઈની સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ હોવાનો પણ શંકા છે. પોલીસે હત્યામાં વપરાયેલ ગેસને પણ ઝડપી લીધો છે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મૃતક ગિની શર્માનાં ચાર લગ્ન થયાં હતાં. જેમાં બાળજન્મ દરમિયાન પ્રથમ પત્નીનું મોત નીપજ્યું હતું. ત્રીજી પત્ની ભાગી ગઈ હતી, જ્યારે બંને પત્નીઓ તેની સાથે રહેતી હતી. આ બધાની વચ્ચે, પ્રથમ પત્નીની પુત્રી ચંચન દેવીની માનવામાં આવે છે કે તેની સાવકી માતા કંચન દેવીએ હત્યા કરી હતી. કારણ કે તેના પિતા હંમેશા સાવકી માતા સાથે ઝઘડો કરતા હતા.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *