રાજસ્થાન: છ વર્ષના વ્યક્તિએ ચોકલેટના બહાને……

રાજસ્થાન: છ વર્ષના વ્યક્તિએ ચોકલેટના બહાને……

ભિવાડીના ફુલબાગ પોલીસ સ્ટેશન સ્થિત સોસાયટીમાં એક યુવકે 6 વર્ષના નિર્દોષ સાથે રેપનો પ્રયાસ કર્યો હતો. અહેવાલ છે કે અપરિણીત યુવક અહીં ભાડાના ફ્લેટમાં રહેતો હતો. પાછલા દિવસે આરોપી યુવક છ વર્ષિય માસૂમને ટોફીની લાલચ આપીને તેના ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો. ત્યાં યુવકે યુવતી પર બળાત્કાર ગુજારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

રાજસ્થાનના અલવરમાં પોલીસે ગઈરાત્રે છ વર્ષના નિર્દોષને સજા કરવાનો પ્રયાસ કરનાર એક આરોપીની ધરપકડ કરી છે. આરોપી નિર્દોષ બાળકીને ટોફીના બહાને ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો. બાળકનો રુદન સાંભળીને એક વૃદ્ધ મહિલા ત્યાં પહોંચી હતી, ત્યારબાદ આરોપી સ્થળ પરથી ભાગી ગયો હતો.

ભિવાડીના ફુલબાગ પોલીસ સ્ટેશન સ્થિત સોસાયટીમાં એક યુવકે 6 વર્ષના નિર્દોષ સાથે રેપનો પ્રયાસ કર્યો હતો. અહેવાલ છે કે અપરિણીત વ્યક્તિ અહીં ભાડાના ફ્લેટમાં રહેતો હતો. પાછલા દિવસે આરોપી યુવક છ વર્ષના માસૂમને ટોફીની લાલચ આપીને તેના ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો.

ત્યાં યુવકે યુવતી પર બળાત્કાર ગુજારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ દરમિયાન પડોશમાં રહેતી એક વૃદ્ધ મહિલાએ યુવતીના રડવાનો અવાજ સાંભળી ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. મહિલાને જોતાં આરોપી ઘટના સ્થળેથી છટકી ગયો હતો.

વૃદ્ધ મહિલા આ છોકરીને તેના પરિવારના સભ્યો પાસે લઈ ગઈ હતી અને તેમને કેસની જાણકારી આપી હતી. પરિવારે આરોપી યુવક સામે પોલીસ સ્ટેશન ફૂલ બાગમાં એફઆઈઆર નોંધાવી હતી. તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરતાં પોલીસે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી છે. કેસ અંગે માહિતી આપતાં સ્ટેશન હેડ જીતેન્દ્ર સોલંકીએ આરોપી યુવાનનું નામ સિદ્ધાર્થ ચક્રવર્તી રાખ્યું છે.

પોલીસનું કહેવું છે કે તે પશ્ચિમ બંગાળનો છે. ભીવડીમાં તેની માતા અને ભાઈ સાથે રહે છે. આરોપી અગાઉ ટિફિન સેન્ટરનું કામ કરતો હતો, પરંતુ કોરોના બાદ તેનું ટિફિન સેન્ટર બંધ થઈ ગયું હતું. પોલીસ સ્ટેશન અધિકારીએ જણાવ્યું કે આરોપીની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *