રાજસ્થાન: ઈંટોના ભઠ્ઠીમાં હત્યા કરાયેલ યુવાનની ડેડબોડી, શુ છે હકીકત જાણો ……

રાજસ્થાન: ઈંટોના ભઠ્ઠીમાં હત્યા કરાયેલ યુવાનની ડેડબોડી, શુ છે હકીકત જાણો ……

મજૂરો કોતવાલી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના સમસપુર સ્થિત ઈંટના ભઠ્ઠા પર કામ કરતા હતા. ભઠ્ઠીમાંથી તીવ્ર ગંધ આવી રહી હતી. મજૂરોને શંકા હતી કે આ ગંધ માનવ શરીરની છે. કામદારોની ફરિયાદના આધારે પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. પોલીસે ઘટનાસ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું, આ દરમિયાન પોલીસે કાચી ઇંટોમાંથી એક યુવાનનો મૃતદેહ બહાર હતો.

રાજસ્થાનના બરાનમાં એક યુવાનની હત્યા કર્યા પછી, તેનો મૃતદેહ ઈંટના ભઠ્ઠામાં પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. આ ઇંટોના ભઠ્ઠા કામદારો દુર્ગંધના કારણે કામ કરી શક્યા ન હતા ત્યારે આ બાબતની ખબર પડી હતી. લોકોની માહિતી પર પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. સ્થળની તપાસ કરવામાં આવી હતી, જ્યાં કાચી ઇંટોમાંથી યુવકનો મૃતદેહ મળી આવ્યો હતો.

લોકોએ મૃતકની ઓળખ સાત દિવસ પહેલા ગુમ થયેલા ભઠ્ઠાના મજૂર તરીકે કરી હતી, જેનું ગુમ થયેલ સ્ટેશન પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાયેલું હતું. માહિતી મળતાં મૃતકનો ભાઈ પણ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયો હતો. પોલીસે આ કેસની તપાસ શરૂ કરી છે.

મજૂરો કોતવાલી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના સમસપુર સ્થિત ઈંટના ભઠ્ઠા પર કામ કરતા હતા. ભઠ્ઠીમાંથી તીવ્ર ગંધ આવી રહી હતી. મજૂરોને શંકા હતી કે આ ગંધ માનવ શરીરની છે. કામદારોની ફરિયાદના આધારે પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. પોલીસે ઘટનાસ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું, આ દરમિયાન પોલીસે કાચી ઇંટોમાંથી એક યુવાનનો મૃતદેહ બહાર કા .્યો હતો.

મૃતકની ઓળખ ઘેડલી ભંડોલિયાના રહેવાસી મહેન્દ્ર મીના તરીકે થઈ હતી. માહિતી મળતાં મૃતકનો ભાઈ ભરત મીના પણ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયો હતો. ભરતએ જણાવ્યું કે 21 નવેમ્બરના રોજ કોન્ટ્રાક્ટર રાકેશ મેઘવાલ તેના મોટા ભાઈ મહેન્દ્ર અને ભાભી કાંતિબાઈ સાથે ઈંટના ભઠ્ઠા પર આવ્યો હતો. 22 નવેમ્બરના રોજ તેને ભાભી કાંતિબાઈનો ફોન આવ્યો કે તેનો પતિ મહેન્દ્ર સાથે ઝઘડો છે. ઝઘડો થયા બાદ મહેન્દ્ર 500 રૂપિયા લઈને ક્યાંક ગયો હતો.

ભાઈના ગુમ થયાની માહિતી મળ્યા બાદ નાના ભાઈ ભરતએ તેની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. જ્યારે તેનો કોઈ પત્તો ન હતો, ત્યારે તે 25 નવેમ્બરના રોજ કોતવાલી પહોંચ્યો હતો અને તેના ભાઈના ગુમ થયાની ફરિયાદ આપી હતી. આ પછી પોલીસ મહેન્દ્રને શોધવા માટે પણ સતત પ્રયાસ કરી રહી હતી.

ડીએસપી મહાવીર શર્માએ જણાવ્યું હતું કે મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલવામાં આવ્યો છે. મૃતકના ભાઈનો આરોપ છે કે તેની ભાભી કાંતિબાઈ અને કોન્ટ્રાક્ટર રાકેશ મેઘવાલે મહેન્દ્રની હત્યા કરી છે. પોલીસ તમામ પાસાઓની તપાસ કરી રહી છે. તે જ સમયે, કોન્ટ્રાક્ટર અને મહેન્દ્રની પત્ની કાંતિબાઈ પણ આ ઘટના બાદથી ગાયબ છે. પોલીસ તેમની શોધખોળ પણ કરી રહી છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *