પત્નીની કોલ ડિટેઇલથી પતિની હત્યાનું રહસ્ય, આઘાતજનક સત્ય બહાર આવ્યું છે

પત્નીની કોલ ડિટેઇલથી પતિની હત્યાનું રહસ્ય, આઘાતજનક સત્ય બહાર આવ્યું છે

મેરઠના ફલાવાડા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં પોલીસે કોચિંગ ડિરેક્ટર હત્યા કેસમાં 3 નવેમ્બરના રોજ ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. પોલીસે તપાસ બાદ કોચિંગ ઓપરેટરની પત્ની સાથે અન્ય બે લોકોની ધરપકડ કરી છે, જ્યારે એક આરોપી હજી ફરાર છે. પોલીસનું કહેવું છે કે પ્રેમ સંબંધના કારણે પતિએ કોચિંગ ઓપરેટરની હત્યા કરી હતી.

દૌરાળા પોલીસ મથક વિસ્તારમાં રહેતા સોનુ ગુર્જરનું મવાણામાં કોચિંગ સેન્ટર છે. 3 નવેમ્બરે સોનુ બાઇક સાથે કોચિંગ માટે જઇ રહ્યો હતો. રસ્તામાં ફલાવાડા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં પિલ્લોણા ગામ નજીક ત્રણ બાઇક સવાર હુમલો કરનારાઓએ સોનુને ગોળી મારીને હત્યા કરી હતી. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને આ મામલે તપાસ શરૂ કરી હતી. પોલીસે હત્યાના કારણો શોધવા મૃતકના પરિવારજનોની પૂછપરછ પણ કરી હતી.

કોચિંગ ડિરેક્ટર સોનુ ગુર્જરની આ હત્યા અંગે પોલીસ સમક્ષ મોટો સવાલ એ હતો કે તેની હત્યા કેમ કરવામાં આવી અને હત્યા પાછળનું કારણ શું છે. પરિવારના સભ્યોના જણાવ્યા મુજબ તેની કોઈની સાથે કોઈ દુશ્મની નહોતી. પોલીસે આ કેસમાં અજાણ્યા દુષ્કર્મ કરનારાઓ વિરુદ્ધ એફઆઈઆર નોંધી હતી, પરંતુ અંધ મર્ડર કેસના કેસને ઉકેલવામાં પોલીસે તેનો પરસેવો ગુમાવ્યો હતો.

પોલીસે સોનુ ગુર્જરની પત્ની નેહાની પૂછપરછ કરી હતી. પોલીસ નેહાએ આપેલા નિવેદનો પર શંકાસ્પદ હતી, ત્યારબાદ પોલીસે નેહાના કોલ ડિટેઇલની તપાસ કરી હતી. કોલ ડિટેલમાં જાણવા મળ્યું હતું કે, નેહા વિશે સૌથી વધુ ચર્ચા ગામના ધંજુ ગામમાં રહેતા શુભમની છે. આ પછી, પરિવાર તરફથી શુભમ વિશે માહિતી બનાવવામાં આવી હતી. શુભમનું નામ આવતાની સાથે જ કેસમાંથી પડદો riseંચકવા લાગ્યો. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, નેહાના શુભમ સાથે સંબંધ હતા, જેના કારણે તેણે પોતાના પતિને રસ્તા પરથી હટાવવાની યોજના બનાવી હતી.

પોલીસ અનુસાર શુભમે તેના મિત્રો રોહિત અને દલજીત સાથે મળીને સોનુની હત્યા કરી હતી. સીઓ મવાના ઉદય પ્રતાપસિંહે કહ્યું કે પોલીસે આ કેસમાં શુભમ અને દલજીતની ધરપકડ કરી છે, જ્યારે ફરાર આરોપી રોહિતની ધરપકડ કરવાના પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *