શું કન્યા આ લગ્નની મોસમ બનવાની છે? આ 5 ઘરેલું ઉપાય ચહેરા પર ગ્લો લાવશે

શું કન્યા આ લગ્નની મોસમ બનવાની છે? આ 5 ઘરેલું ઉપાય ચહેરા પર ગ્લો લાવશે

આજકાલ, બ્યુટી પાર્લરમાં લગ્ન પહેલા જ નિષ્પક્ષતાની સારવાર શરૂ થાય છે. જો તમને ઘરેલું ઉપચારથી તે વિશેષ ગ્લો મળે તો તે કેટલું સારું છે.

શું તમે આ શિયાળાની માં લગ્ન કરવા જઇ રહ્યા છો? જો હા, તમારા ચહેરા પર ગ્લો આવે તે માટે હવેથી તૈયારી શરૂ કરો. આજકાલ, બ્યુટી પાર્લરમાં લગ્ન પહેલા જ નિષ્પક્ષતાની સારવાર શરૂ થાય છે. જો તમને ઘરેલું ઉપચાર (ચિત્ય ટીપ્સ) દ્વારા તે વિશેષ ગ્લો મળે તો તે કેટલું સારું છે.

લગ્નજીવનના વિશેષ દિવસની તૈયારી કરતાં પહેલાં કેટલીક બાબતોને જાણવાનું તમારા માટે સારું રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તણાવ જરાય કરવો જોઈએ નહીં. તાણની ખરાબ અસર તમારા ચહેરા અને ત્વચા પર સ્પષ્ટ દેખાય છે. આ સિવાય આ નાના પગલા અપનાવીને તમે તમારા લગ્નના દિવસે પણ સુંદર દેખાઈ શકો છો.

1. અઠવાડિયામાં ઓછામાં ઓછા પાંચ દિવસ 20 થી 30 મિનિટ ચાલો. આમ કરવાથી તમારો તાણ ઓછો થશે અને લોહીનું પરિભ્રમણ વધશે. આ ત્વચાને સુધારશે.

2. આજથી, બ bodyડી સોપને બાય-બાય પર ક callલ કરો અને કોઈપણ હળવા બ્યુટી ફેસ વપરાશ નો ઉપયોગ શરૂ કરો. રાત્રે સુતા પહેલા ચહેરો સાફ કરો.

3. એક નર આર્દ્રતા પસંદ કરો જેમાં રાત્રિના સમય માટે એન્ટી -ક્સિડેન્ટ ગુણ હોય. જો તમારું નર આર્દ્રતા વિટામિન એ, સી, ઇ અને બી 3 માં સમૃદ્ધ છે, તો તે તમારી ત્વચાને પોષણ આપવાનું કામ કરશે.

રાસાયણિક પદાર્થોનો ઉપયોગ ઓછો કરવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈપણ ઉત્પાદનનો ઉપયોગ કરતા પહેલા, કૃપા કરીને તમારા ત્વચારોગ વિજ્નીની સલાહ લો. એક વધુ વસ્તુ – પૈસા બચાવવા માટે ઉત્પાદનની ગુણવત્તા સાથે ક્યારેય સમાધાન કરશો નહીં.

5. જો તમને ઘણો પરસેવો આવે છે અને તમારે ધૂળ અને ગંદકીમાં કામ કરવું હોય તો તમારે તમારા વાળ દરરોજ ધોવા જોઈએ તે મહત્વનું છે. શેમ્પૂ કર્યા પછી વાળને કંડિશનર કરવાનું ભૂલશો નહીં. વળી વાળમાં તેલ લગાવવું પણ ખૂબ મહત્વનું છે. તેનાથી વાળ સુકા અને નિર્જીવ બનતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *