લિફ્ટમાં ફસાયેલા 5 વર્ષના બાળકનું આઘાતજનક મોત……….

લિફ્ટમાં ફસાયેલા 5 વર્ષના બાળકનું આઘાતજનક મોત……….

મુંબઇના ધારાવી વિસ્તારમાં એક દુ: ખદ અકસ્માત પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીંની લિફ્ટમાં ફસાઇને પાંચ વર્ષના બાળકનું કરૂણ મોત નીપજ્યું હતું, આ સમગ્ર ઘટના લિફ્ટમાં લગાવેલા સીસીટીવીમાં કેદ થઈ ગઈ છે.

મુંબઇના ધારાવી વિસ્તારમાં એક દુ: ખદ અકસ્માત પ્રકાશમાં આવ્યો છે. અહીંની એલિવેટરમાં ફસાઇ જતા પાંચ વર્ષના બાળકનું મોત નીપજ્યું હતું. આ સમગ્ર ઘટના લિફ્ટમાં સ્થાપિત સીસીટીવીમાં કેદ થઈ ગઈ છે.

જણાવી દઈએ કે આ અકસ્માત મુંબઇના ધારાવી વિસ્તારમાં આવેલી ઘોશી શેલ્ટર બિલ્ડિંગની લિફ્ટમાં બન્યો હતો. ખરેખર ત્રણ ભાઈ-બહેન ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પરથી ચોથા માળે આવવા માટે હતા. જ્યારે ત્રણેય બાળકો રમતા હતા ત્યારે લિફ્ટમાં હતા અને લિફ્ટ બટન દબાવ્યું હતું, જ્યારે તે લગભગ 2 વાગ્યે થયું હતું.

થોડી જ ક્ષણોમાં લિફ્ટ ગ્રાઉન્ડ ફ્લોરથી ચોથા માળે આવી, પ્રથમ બે છોકરીઓ પાંચ વર્ષની હુઝાઇફા બહાર નીકળ્યા પછી બહાર આવી, પણ આ હુઝાફા બહાર નીકળે તે પહેલાં લિફ્ટની બહારનો લાકડાનો દરવાજો બંધ થઈ જાય, લિફ્ટનો હુઝાઇફા. દરવાજા અને લાકડાના દરવાજાની બહાર અટવાઇ જાય છે, અને પછીની ક્ષણે લિફ્ટ શરૂ થાય છે.

હુઝાફા પણ લિફ્ટ સાથે નીચે ઉતર્યો હતો, જેના કારણે તે સ્થળ પર જ મરી ગયો હતો. અકસ્માત બાદ પહોંચેલી ફાયર બ્રિગેડની મદદથી હુઝાફાને બહાર કા .વામાં આવી છે. આ બનાવમાં સાહુ નગર પોલીસે એડીઆર હેઠળ ગુનો નોંધીને કેસની તપાસ હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *