કોરોનાથી સંક્રમિત મંત્રી નિરંજન જ્યોતિ કોવિડ પ્રોટોકોલનું ઉલ્લંઘન કરે છે, કે …….

કોરોનાથી સંક્રમિત મંત્રી નિરંજન જ્યોતિ કોવિડ પ્રોટોકોલનું ઉલ્લંઘન કરે છે, કે …….

કેન્દ્રીય પ્રધાન સાધ્વી નિરંજન જ્યોતિ કોરોનાની પકડમાં આવી ગયા છે. વાયરસથી ચેપ લાગ્યાં બાદ તેણે કોરોના પ્રોટોકોલનું ઉલ્લંઘન કર્યું છે. હકીકતમાં, તે કાનપુરની હલાત હોસ્પિટલમાં તેની કારમાંથી દિલ્હીની એઈમ્સ છોડીને ગઈ હતી.

કેન્દ્રીય પ્રધાન સાધ્વી નિરંજન જ્યોતિ કોરોનાની પકડમાં આવી ગયા છે. ચેપ લાગ્યાં બાદ કેન્દ્રીય પ્રધાને કોરોના પ્રોટોકોલનું ઉલ્લંઘન કર્યું છે. હકીકતમાં, તે કાનપુરની હલાત હોસ્પિટલથી દિલ્હી એઇમ્સમાં દાખલ થઈ. તે તેની કારથી કાનપુર હલાત હોસ્પિટલથી દિલ્હી ગઈ હતી. પ્રશાસને તેના માટે એમ્બ્યુલન્સ પણ મોકલી હતી પરંતુ તે તેની સાથે ગઈ નહોતી.

હાલમાં, તે દિલ્હીના એઈમ્સમાં દાખલ છે. તે એમ્બ્યુલન્સ દ્વારા કેમ ન ગઈ તે વિશે કોઈ વાત કરી રહ્યું નથી. કોરોના પ્રોટોકોલ મુજબ, તેમણે એમ્બ્યુલન્સ દ્વારા છોડી દેવા જોઈએ. શુક્રવારે રાત્રે શ્વાસ લેવામાં તકલીફ હોવાને કારણે તેને હલુતમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી, તે શનિવારે વહેલી સવારે દિલ્હી ગઈ હતી.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, નિરંજન જ્યોતિની કોરોના ચેપ લાગ્યાં બાદ અમરોધ સીએચસીની ટીમે શનિવારે મૂસાનગરમાં અચ્છુત બ્રહ્મધામ અખંડ પરમધામ આશ્રમની સફાઇ કરી હતી. આ પછી, આશ્રમમાં સંતો અને સુરક્ષા કર્મચારીઓ સહિત ઘણા લોકોના કોરોના પરીક્ષણ માટે નમૂનાઓ રજૂ કરવામાં આવ્યા છે.

કોરોના રિપોર્ટ આવે ત્યાં સુધી બધા લોકોને આશ્રમમાં રહેવાનું કહેવામાં આવ્યું છે. માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે મહામંડલેશ્વર સાધ્વી નિરંજન જ્યોતિ 21 થી 27 નવેમ્બર દરમિયાન મુસનગરના અચ્યુત બ્રહ્મધામ અખંડ પરમ ધામમાં હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *