ભાજપના નેતાની કારનું ચક્ર ચોરનારા ચોર ઈંટો પર………

ભાજપના નેતાની કારનું ચક્ર ચોરનારા ચોર ઈંટો પર………

ઉત્તરપ્રદેશના અલીગ થી એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. જ્યાં અજાણ્યા ચોરોએ ભાજપના નેતા અને મહિલા આયોગની સભ્ય મીના કુમારીની સરકારી ગાડીનું ચક્ર ચોરી લીધું હતું. ભાજપના નેતાએ પોલીસને આપેલી માહિતી મુજબ તેમની ઇનોવા કાર ઘરની બહાર પાર્ક કરી હતી. એટલું જ નહીં, ચોરોએ ટાયર ખોલી કારને ઈંટ પર પાર્ક કરી નાસી છૂટ્યો હતો.

આ કેસ અંગે માહિતી મળતાં પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસ શેરીમાં સીસીટીવી કોગળા કરવામાં વ્યસ્ત છે. ખરેખર, આ કેસ કુર્સી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની જ્ન સરોવર કોલોનીની ઘટના છે. વસાહતમાં ભાજપના વરિષ્ઠ નેતા મીના કુમારીના નિવાસસ્થાન છે.

 

મીના કુમારી ભાજપના નેતા છે અને હાલમાં રાજ્ય મહિલા આયોગની સભ્ય છે. તે લગ્ન સમારોહથી મોડી રાત્રે ઘરે પરત ફરી હતી. તેઓએ તેમની ઇનોવા કાર ઘરની બહાર પાર્ક કરી અને તેણી તેના ઘરે ગઈ અને અંદર સૂઈ ગઈ.

સવારે તેને જોતા જ ઇનોવા કારનું એક પૈડું ગુમ થઈ ગયું હતું અને કાર ઇંટો પર ઉભી હતી. તુરંત જ ભાજપના નેતાએ આ મામલે પોલીસ સ્ટેશનના પ્રમુખ કુરસી છોટાલાલને જાણ કરી હતી. જે બાદ શેરીમાં લગાવવામાં આવેલા સીસીટીવી કેમેરાની શોધખોળ શરૂ કરાઈ હતી.

આરોપીની શોધખોળ માટે પોલીસ સ્ટેશન પ્રમુખે જણાવ્યું છે કે આરોપીઓની ધરપકડ વહેલી તકે કરવામાં આવશે. પોલીસે ભાજપના નેતાની તહરીર સામે પણ કેસ દાખલ કર્યો છે. આ મામલે તપાસ ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *