હેમા માલિનીના ઘરની બેવડી ખુશી, શુ છે એ જાણો ….

હેમા માલિનીના ઘરની બેવડી ખુશી, શુ છે એ જાણો ….

હેમા માલિનીની પુત્રી અહના દેઓલ માતા બની છે. સૌથી ખુશીની વાત એ છે કે આહનાએ જોડિયા દીકરીઓને જન્મ આપ્યો છે. આહનાએ ખુદ સોશિયલ મીડિયા પર આ સારા સમાચાર શેર કર્યા છે. હેમા માલિની અને ધર્મેન્દ્રનું ઘર ફરી એકવાર ખુશીનો સમય છે. હેમા માલિનીની પુત્રી અહના દેઓલ માતા બની છે. સૌથી ખુશીની વાત એ છે કે આહનાએ જોડિયા દીકરીઓને જન્મ આપ્યો છે. આહનાએ ખુદ સોશિયલ મીડિયા પર આ સારા સમાચાર શેર કર્યા છે. અહનાએ એક શુભેચ્છા શેર કરી છે, જેમાં તેમણે હેમા માલિની અને ધર્મેન્દ્રને આનંદથી દાદા-દાદી તરીકે ઓળખાવ્યા છે.

અહનાએ ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર એક શુભેચ્છા કાર્ડ બહાર પાડ્યું છે. આમાં તેણે લખ્યું છે- કેટલીક વખત ચમત્કારો જોડીમાં હોય છે. અમને એ જાણવામાં આનંદ થાય છે કે એસ્ટ્રૈયા અને એડિયા વ્હોરા નામની બે પુત્રીઓ ઘરે આવી છે. 26 નવેમ્બર 2020 ના રોજ થયો હતો. આની સાથે અહાનાએ ઘરના બધા સભ્યોને કેવું અનુભવે છે તે કહ્યું. માતા-પિતા વૈભવ વ્હોરા અને આહના ગૌરવ અનુભવે છે. ભાઈ ડાયરીયન વ્હોરા ઉત્સુક છે. ઉપરાંત દાદા-દાદી ધર્મેન્દ્ર અને હેમા માલિના પણ ખુશ થઈ ગયા છે.

અહાનાએ 2014 માં લગ્ન કર્યા હતા

આ મુશ્કેલ સમયમાં જ્યારે કોરોના બધે જોવા મળી રહી છે, ત્યારે આ ખુશખબર દેઓલ પરિવાર માટે અમૂલ્ય છે. જણાવી દઈએ કે અહના દેઓલે વર્ષ 2014 માં વૈભવ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ લગ્ન પહેલા તેઓને દરીન નામનો એક પુત્ર હતો. અહેવાલો અનુસાર અહના દેઓલ હજી પણ હોસ્પિટલમાં છે. તેઓને હજી રજા આપવામાં આવી નથી. વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરતા, અહનાએ શરૂઆતના સમયમાં ફિલ્મોમાં પોતાનો હાથ અજમાવ્યો, પરંતુ બાદમાં તેણે પોતાનો અભિપ્રાય પસંદ કર્યો અને ફિલ્મોથી અંતર રાખ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *