શેના માટે થી ત્રાસીને પોતાની માતાએ તેની ચાર પુત્રીને સૂઈને ગળું કાપીને હત્યા કરી હતી જણો….

શેના માટે થી ત્રાસીને પોતાની માતાએ તેની ચાર પુત્રીને સૂઈને ગળું કાપીને હત્યા કરી હતી જણો….

હરિયાણાના મેવાત જિલ્લાના પીપરૌલી ગામમાં જે માતાએ જન્મ આપ્યો હતો તેણે તેની ચાર પુત્રીની હત્યા કરી હતી. ચારેય પુત્રીઓ સૂતાં હતાં ત્યારે આ ઘટના ઘટી હતી. ચારેયને તીક્ષ્ણ ધારવાળા શસ્ત્રોથી ગળું દબાવ્યું હતું. પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી ઘટનાસ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું.

હરિયાણાના મેવાત જિલ્લાના પીપરૌલી ગામમાં જે માતાએ જન્મ આપ્યો હતો તેણે તેની ચાર પુત્રીની હત્યા કરી હતી. ચારેય પુત્રીઓ સૂતાં હતાં ત્યારે આ ઘટના ઘટી હતી. ચારેયનું ગળું તીક્ષ્ણ ધારવાળી હથિયાર વડે વહન કરવામાં આવ્યું હતું. પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી ઘટનાસ્થળનું નિરીક્ષણ કર્યું હતું. આખું ઘર ચાર નિર્દોષ છોકરીઓના લોહીથી દાગ્યું હતું. પોલીસે ચારેય મૃતદેહને પોસ્ટ મોર્ટમ માટે મોકલવાની સાથે આરોપી માતાની ધરપકડ કરી છે.

મેવાતનાં પીપરૌલી ગામની આ ઘટના બાદ ફરી એકવાર સવાલો ઉભા થઈ રહ્યા છે કે છોકરાઓ આજે પણ એટલા મહત્વના છે કે નહીં. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ગામમાં રહેતી ફર્મિના રોજ ત્રાસ આપતી હતી. ચાર દીકરીઓને જન્મ આપનાર ફર્મિના આ ટોણોથી એટલી કંટાળી ગઈ હતી કે તેણે પોતાની દીકરીઓને સૂવા માટે મૂકી દીધી. વર્ષીય મુસ્કન, વર્ષીય મિસ્કીના, વર્ષની અલ્ફિશા અને ચાર મહિનાની અરબીનાને સૂતી વખતે તીક્ષ્ણ ધારથી હુમલો કરી હત્યા કરી દેવામાં આવી હતી.

માતાએ ચાર પુત્રીની હત્યા કરી

સવારે જ્યારે પિતા ખુર્શીદની આંખ ખૂલી ત્યારે ચારે બાજુ લોહી જોઈને તેના હોશ ઉડી ગયા. પુત્રીઓની ડેડબોડી જોઇને તેની બુદ્ધિ પણ ગુમાવી દીધી હતી. પિતાનો અવાજ સાંભળીને પડોશીઓ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા. માહિતી મળતાં સ્થાનિક પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી સંતોષકુમાર પણ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયા હતા.

પોલીસે ઘટના સ્થળે નિરીક્ષણ કર્યું હતું. પોલીસને કહેવામાં આવ્યું હતું કે ફર્મિનાના લગ્ન ખુર્શીદ સાથે 2012 માં થયા હતા. તેને ચાર પુત્રી હતી, તે યુવતીના ત્રાસ અને ત્રાસને કારણે માનસિક રીતે અસ્વસ્થ હતી.

સ્ટેશન ઇન્ચાર્જ સંતોષ કુમારે જણાવ્યું હતું કે આરોપી માતાની માનસિક સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને તેણીને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવી છે અને સારવાર માટે નલ્હાર મેડિકલ કોલેજમાં દાખલ કરાઈ છે. પોલીસનું કહેવું છે કે આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *