ભારતી સિંઘ ડ્રગ્સ આપતો યુવાન પકડાઇ હતો, કોન છે એ યુવાન જણો અહિ…

ભારતી સિંઘ ડ્રગ્સ આપતો યુવાન પકડાઇ હતો, કોન છે એ યુવાન જણો અહિ…

સુનીલ ગવાઈ નામના ડ્રગ સપ્લાયરને બુધવારે મોડી રાત્રે મુંબઈના બાંદ્રા કોર્ટ જંકશનમાંથી પકડ્યો હતો. પૂછપરછ દરમિયાન સુનિલે જણાવ્યું છે કે તે ડિલિવરી બોય બનીને તમામ ગ્રાહકોને ડ્રગ્સ સપ્લાય કરતો હતો.

ડ્રગ્સ કેસમાં હાસ્ય કલાકારો ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિંબાચિયાની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. તેના ઘરમાંથી ગંજા મળી આવી હતી અને પુછપરછ દરમિયાન ભારતીએ પોતે પણ આ વાતની કબૂલાત કરી હતી. હવે ભારતી અને હર્ષને આ કેસમાં જામીન મળી ગયા છે, પરંતુ એનસીબીની તપાસ ચાલી રહી છે. બુધવારે રાત્રે એનસીબીએ એક મોટી કાર્યવાહી હાથ ધરી છે અને ભારતી અને અન્ય કેટલાક લોકોને ડ્રગ સપ્લાય કરતો ડ્રગ પેડલર પકડ્યો હતો.

ભારતીની ડ્રગ્સ સપ્લાય કરવા બદલ ધરપકડ

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સુનીલ ગવાઈ નામના ડ્રગ સપ્લાયરને બુધવારે મોડી રાત્રે મુંબઈના બાંદ્રા કોર્ટ જંકશનમાંથી પકડ્યો હતો. તેની પાસેથી 1.250 કિલો ડ્રગ પણ મળી આવ્યું છે. પૂછપરછ દરમિયાન સુનિલે જણાવ્યું છે કે તે ડિલિવરી બોય બનીને તમામ ગ્રાહકોને ડ્રગ્સ સપ્લાય કરતો હતો.

પોલીસે કેવી રીતે ડોજ માર્યો, પછી પકડાયો

પોલીસની આંખોમાં ધૂળ નાખવા માટે તે દર વખતે ફૂડ ડિલીવરી બોય બનતો હતો. પરંતુ આ વખતે એનસીબીએ પૂરી તૈયારી સાથે છટકું મૂકીને આ ચપ્પુ પકડ્યો. સુનીલે એમ પણ કહ્યું છે કે ભારતી સિંહને તેમના વતી ડ્રગ્સ પણ સપ્લાય કરાયો હતો. પશ્ચિમ મુંબઈમાં આરોપી પેડલર્સનું નેટવર્ક વધુ સક્રિય હતું. તેના મોટાભાગના ગ્રાહકો પણ તે જ વિસ્તારના હતા.

ભારતીસિંહના મામલે અત્યાર સુધી જે બન્યું છે

એનસીબીએ ડ્રગ્સના કેસમાં પણ ભૂતકાળમાં આવી ઘણી ધરપકડ કરી છે. તેણે ઘણા લોકોની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી આપ્યો છે. ભારતી કેસ અંગે વાત કરતાં કોમેડિયનને 21 નવેમ્બરના રોજ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. તે જ સમયે, તેના પતિ હર્ષ લિંબાચીયાને પણ બીજા દિવસે એનસીબીએ ધરપકડ કરી હતી. પરંતુ તે પછી 23 નવેમ્બરના રોજ હર્ષ અને ભારતી બંનેને કોર્ટ દ્વારા જામીન મળી ગયા. આ કેસની તપાસ હજી ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *