વાતાવરણની અસર, રેલ્વેએ આ ટ્રેનોને રદ કરી, ઘણાના રૂટમાં ફેરફાર, સૂચિ જુઓ

વાતાવરણની અસર, રેલ્વેએ આ ટ્રેનોને રદ કરી, ઘણાના રૂટમાં ફેરફાર, સૂચિ જુઓ

હવામાન વિભાગની ચેતવણી પર નજર રાખીને સધર્ન રેલ્વેએ અનેક ટ્રેનો રદ કરવાની જાહેરાત કરી છે. રેલ્વેએ ટ્વીટ કરીને માહિતી આપી હતી કે ચક્રવાત તોફાનને કારણે કેટલીક ટ્રેનો સંપૂર્ણ રદ કરવામાં આવી રહી છે જ્યારે કેટલીક ટ્રેનોને આંશિક રદ કરવામાં આવી રહી છે.

તમિલનાડુ અને પુડ્ડુચેરીના દરિયાકાંઠાના વિસ્તારોમાં, ચક્રવાત નિવારમાં થયેલા ફેરફારની વચ્ચે રેલ્વેએ ઘણી ટ્રેનોને રદ કરી દીધી છે, જ્યારે કેટલીક ટ્રેનોમાં પણ ફેરફાર કરવામાં આવ્યા છે. ચક્રવાતી તોફાન ‘નિર્વાણ’ આજે મોડી રાત સુધી તમિળનાડુ અને પુડ્ડુચેરીનો વિસ્તાર પાર કરી શકશે.

હવામાન વિભાગના જણાવ્યા અનુસાર આ સમયગાળા દરમિયાન પવનની ગતિ 120-130 કિમી પ્રતિ કલાકની હોઈ શકે છે. આ સાથે હવામાન વિભાગે 26 નવેમ્બરના રોજ રાજ્યમાં ભારેથી અતિ ભારે વરસાદની આગાહી પણ કરી છે.

હવામાન વિભાગની ચેતવણી પર નજર રાખીને સધર્ન રેલ્વેએ અનેક ટ્રેનો રદ કરવાની જાહેરાત કરી છે. રેલ્વેએ ટ્વીટ કરીને માહિતી આપી હતી કે ચક્રવાત તોફાનને કારણે કેટલીક ટ્રેનો સંપૂર્ણ રદ કરવામાં આવી રહી છે જ્યારે કેટલીક ટ્રેનોને આંશિક રદ કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *