પ્રેમીએ મહિલા કોન્સ્ટેબલને ગોળી મારી, પછી જે થયું એ..

પ્રેમીએ મહિલા કોન્સ્ટેબલને ગોળી મારી, પછી જે થયું એ..

ધર પોલીસની મહિલા કોન્સ્ટેબલ લગ્ન કરવા જઇ રહી છે. જેના કારણે તેણી તેના લગ્નના કાર્ડ વિતરણ કરી રહી હતી. આ દરમિયાન મહિલા કોન્સ્ટેબલ યુવકને મળી હતી. જ્યારે તે યુવકે મહિલા કોન્સ્ટેબલના લગ્નનું કાર્ડ જોયું, ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ ગયો. મધ્ય પ્રદેશના ધાર જિલ્લામાં એક યુવતી પોલીસ કોન્સ્ટેબલે મહિલા પોલીસ કોન્સ્ટેબલને ગોળી મારી દીધી હતી. મહિલા કોન્સ્ટેબલને ગોળીબાર કર્યા બાદ આરોપીએ પણ પોતાની જાતને ગોળી મારી હતી. બંનેને ગંભીર હાલતમાં હોસ્પિટલ લઈ જવાયા છે. આ કેસ એકતરફી પ્રેમનો લાગે છે.

ખરેખર, ધર પોલીસની મહિલા કોન્સ્ટેબલ લગ્ન કરવા જઇ રહી છે. જેના કારણે તેણી તેના લગ્નના કાર્ડ વિતરણ કરી રહી હતી. આ દરમિયાન મહિલા કોન્સ્ટેબલ યુવકને મળી હતી. જ્યારે તે યુવકે મહિલા કોન્સ્ટેબલના લગ્નનું કાર્ડ જોયું, ત્યારે તે ગુસ્સે થઈ ગયો.

આરોપીઓએ પોલીસ સ્ટેશનની મહિલા કોન્સ્ટેબલ પર ફાયરિંગ કર્યું હતું. ગોળીના કારણે મહિલા લોહી લુહાણ થઈ ગઈ અને ત્યાં પડી. આ પછી, આરોપી ત્યાંથી ભાગ્યો ન હતો, પરંતુ તેણે પોતાને પણ ગોળી મારી હતી. તે પણ ત્યાં લોહીથી લથબથ પડી ગયો. બંનેને તાત્કાલિક સારવાર માટે નજીકની હોસ્પિટલમાં ખસેડાયા હતા.

બંનેની ગંભીર હાલત જોતા સ્થાનિક તબીબોએ તેમને બરવાની જિલ્લા હોસ્પિટલમાં રિફર કર્યા હતા. હવે બંનેની સારવાર ત્યાં કરવામાં આવી રહી છે. પોલીસ આ સમગ્ર મામલાની તપાસ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *