ઘરેલુ વિવાદમાં ભત્રીજાએ કાકાને ગોળી મારી, બીજાને લાકડીઓ અને લાકડીઓ વડે માર માર્યો હતો

ઘરેલુ વિવાદમાં ભત્રીજાએ કાકાને ગોળી મારી, બીજાને લાકડીઓ અને લાકડીઓ વડે માર માર્યો હતો

ઘટના મેરઠના હસ્તિનાપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે. જ્યાં પાલી ગામે આરોપી ભત્રીજા વિપિનએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો. ઈજાગ્રસ્તોના સબંધીઓએ જણાવ્યું કે રવિવારે રાત્રે આઠ વાગ્યે બંને આરોપીના કાકા સંજય અને સતીષ તેમના ઘરે હતા.

યુપીના મેરઠમાં એક ભત્રીજાએ તેના બે કાકાઓ પર હુમલો કર્યો. લાકડી વડે બચાવવા આવેલા બીજા કાકાને માર મારતા તેણે પહેલા કાકાને ગોળી મારી દીધી હતી. બંનેને સીએચસી લઈ જવામાં આવ્યા હતા, જ્યાં બંને ઇજાગ્રસ્તોને ગંભીર હાલત જોતા મેરઠ મેડિકલ કોલેજમાં રિફર કરાયા હતા. આ હુમલા પાછળ ઘરેલું વિવાદ કહેવામાં આવી રહ્યો છે.

ઘટના મેરઠના હસ્તિનાપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે. જ્યાં પાલી ગામે આરોપી ભત્રીજા વિપિનએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો. ઇજાગ્રસ્તોના સબંધીઓએ જણાવ્યું હતું કે રવિવારે રાત્રે આઠ વાગ્યે આરોપીના બંને કાકા સંજય અને સતીષ તેમના ઘરે હતા. ત્યારે જ કોઈએ બહારથી અવાજ અને તેમને બોલાવ્યો. સંજય અને સતીષ બહારગામ ગયા હતા ત્યારે હુમલો કરનાર બંનેએ ફાયરિંગ કરી દીધી હતી. એક કાકાને ગોળી વાગી. જ્યારે અન્ય હુમલો કરનારાઓએ લાકડીઓ વડે માર માર્યો હતો.

ફાયરિંગનો અવાજ સાંભળીને પરિવારજનો દોડી આવ્યા હતા. પરંતુ ત્યાં સુધીમાં હુમલાખોરો નાસી છૂટયા હતા. પરિવારે પોલીસ કંટ્રોલ રૂમમાં જાણ કરી હતી. પોલીસે ઘટના સ્થળે જઇને ઇજાગ્રસ્તોને સીએચસીમાં દાખલ કર્યા હતા. બાદમાં તેમને મેરઠ મેડિકલ કોલેજમાં રિફર કરાયા. એવું કહેવામાં આવે છે કે આ હુમલો કૌટુંબિક વિવાદમાં કરવામાં આવ્યો છે. હુમલો કરનાર અન્ય કોઈ નહીં પરંતુ ઘાયલોનો ભત્રીજો વિપિન છે.

મળતી માહિતી મુજબ થોડા દિવસો પહેલા બંને પક્ષે તકરાર થઈ હતી. આ બાબતે વિપિન તેના સાથીઓ સાથે તેના કાકાઓ પર હુમલો કરી ફરાર થઈ ગયો હતો. પોલીસનું કહેવું છે કે ટૂંક સમયમાં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવશે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે હુમલો સમયે આરોપી નશામાં હતો. આ હુમલામાં સંજય અને સતીષ ઘાયલ થયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *