નબળી આંખો ના લિધે થઇ દંપતીનું મોત, ચા-પાન નિ જગ્યાએ નાખ્વામા આવ્યુ આ …..

નબળી આંખો ના લિધે થઇ દંપતીનું મોત, ચા-પાન નિ જગ્યાએ નાખ્વામા આવ્યુ આ …..

મધ્યપ્રદેશના અશોકનગર જિલ્લામાં એક વૃદ્ધ દંપતીને સવારે ચાની હત્યા કરાઈ હતી. વૃદ્ધ સ્ત્રીની નબળી આંખો ચાના પાનને ઓળખી ન શકી. ચા-પાન ટૂંકા પડતાં વૃદ્ધ મહિલાએ ચા-પાનની જગ્યાએ બીજા ઓરડામાંથી જંતુનાશક ઉપાડ્યો અને ઉકળતા પાણીમાં જંતુનાશક દવા પણ મૂકી દીધી. આ ચા પીધા પછી વૃદ્ધ દંપતીનું મોત નીપજ્યું હતું, જ્યારે તેમનો પુત્ર સારવાર બાદ સ્વસ્થ થયો હતો.

કોઈએ કલ્પના પણ ન કરી હોત કે મુંગાવલી વિસ્તારના કચિયાના મોહલ્લામાં રહેતા વૃદ્ધ દંપતી શ્રીકિશન સેન અને કોમલબાઈ માટે સવારની ચા તેમની છેલ્લી ચા હશે. હંમેશની જેમ, તેનો પતિ શ્રીકિશન મંદિર જવા માટે તૈયાર થઈ રહ્યો હતો. પત્ની કોમલબાઈ રસોડામાં ગઈ અને ચા બનાવવાની શરૂઆત કરી. જ્યારે ચાના પાન પૂરા થઈ ગયા, તે બીજા રૂમમાં ગઈ. જૂની આંખો નબળી હતી, જેના કારણે તેણી ઓછી જોઈ શકતી હતી. આ દગામાં તેણે ચા અને પાંદડાને બદલે પેકેટમાં જંતુનાશક દવા લીધી.

રસોડામાં આવ્યા પછી, તેણે ઉકળતા પાણીમાં જંતુનાશક દવા પણ મૂકી. તેના પતિને ચા આપી અને દીકરાને જાગૃત કર્યા પછી તેણે પણ ચા પીધી. ચા પીધા પછી શ્રીકિશન સેન સાયકલ દ્વારા મંદિર તરફ રવાના થયા. તેઓ કેટલાક અંતરે પહોંચ્યા, પછી ચક્કર આવતા જાદુમાં પડ્યા. આ દરમિયાન દીકરાએ ચા પણ પીધી, તેથી તેને કડવી લાગ્યું. તેણે ચા છોડી દીધી. તે દરમિયાન પડોશીઓ સમાચાર સાથે શ્રીકિશનના દરવાજે પહોંચી ગયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *