સુશાંત કેસની તપાસમાં વિલંબ અંગે સીબીઆઈએ જવાબ આપ્યો જાણો અહી….

સુશાંત કેસની તપાસમાં વિલંબ અંગે સીબીઆઈએ જવાબ આપ્યો જાણો અહી….

સુશાંત કેસની તપાસ કરી રહેલ સીબીઆઈનું કહેવું છે કે તેઓ આ કેસની દરેક એંગલથી તપાસ કરી રહ્યા છે. અભિનેતાના મોતની તપાસ વ્યાવસાયિક રીતે કરવામાં આવી રહી છે. તમામ પાસાઓની નજીકથી તપાસ કરવામાં આવી હતી. સીબીઆઈના જણાવ્યા અનુસાર આ કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.
સુશાંતસિંહ રાજપૂતનાં મૃત્યુને 4 મહિના વીતી ગયાં છે. મુંબઇ અને બિહાર પોલીસ પછી, સુશાંતના મોતની સત્યતા શોધવા માટે સીબીઆઈને તપાસ સોંપવામાં આવી હતી. આ કેસ સીબીઆઈને સોંપવામાં ઘણો સમય વીતી ગયો છે. હજી સુધી સીબીઆઈની ટીમની તપાસ કોઈ અંત સુધી પહોંચી નથી. આવી સ્થિતિમાં હવે સીબીઆઈ દ્વારા તપાસમાં વિલંબ થતાં પ્રશ્નો ઉભા થઈ રહ્યા છે.

હવે આ અંગે સીબીઆઈનું નિવેદન બહાર આવ્યું છે. સીબીઆઈનું કહેવું છે કે તેઓ આ કેસની દરેક એંગલથી તપાસ કરી રહ્યા છે. અભિનેતાના મોતની તપાસ વ્યાવસાયિક રીતે કરવામાં આવી રહી છે. તમામ પાસાઓની નજીકથી તપાસ કરવામાં આવી હતી. હજુ સુધી સીબીઆઈની ટીમે કોઈ કોણ છોડ્યું નથી. સીબીઆઈના જણાવ્યા અનુસાર આ કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.


સુશાંતના પરિવારની પણ પૂછપરછ કરવામાં આવશે

હવે સીબીઆઈ સુશાંત કેસમાં અભિનેતાના પરિવારની પણ પૂછપરછ કરી શકે છે. ખરેખર, રિયાએ સુશાંતના પરિવાર વિરુદ્ધ મુંબઈમાં કેસ દાખલ કર્યો હતો. આ એફઆઈઆર હવે સીબીઆઈ સુધી પહોંચી ગઈ છે. આ એફઆઈઆર પર પણ જલ્દીથી કાર્યવાહી થઈ શકે છે.

આ અંગે પ્રતિક્રિયા આપતાં સુશાંતના પિતા વકીલ વિકાસસિંહે કહ્યું કે, સુશાંતની બહેનોના સવાલ-જવાબ માટે સીબીઆઈ તરફથી હજી સુધી સમન પ્રાપ્ત થયું નથી. પરંતુ જ્યારે પણ સીબીઆઈ તેમને પૂછપરછ માટે બોલાવે છે, સુશાંતની બહેનો ચોક્કસપણે ત્યાં પહોંચશે અને સંપૂર્ણ ટેકો આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *